• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bình chọn đối tác sell soft ID phù hợp nhất nào !

Bình chọn đối tác sell soft ID giá cả phù hợp, hỗ trợ t&#78

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.

ecapteam

Newbie
Reactions
208
MR
0.000
Bình chọn người sell soft ID rẻ nhất trong thời gian qua, hy vọng mọi người cùng zo^ bình chọn nhé ;) :binhsua129:
Ngoài ID rẻ nhất, các dịch vụ khác còn tạo ấn tượng người sử dụng trong thời gian qua.
Một người chỉ được bình chọn 1 đối tác duy nhất
Bình chọn người sell soft ID mà bạn yêu thích nhất, cũng như cách hỗ trợ, mở event.
Khi reply và bình chọn, lưu ý: ghi cụ thể nhận xét ý kiến của bạn.

MỌI NGƯỜI ZÔ BỀNH CHỌN TRƯỚC KHI QUẢ BOM B52 SẮP NỔ NÀO :m131:

Last edited by a moderator:
gianguitpp‎
khongthay99
2 thèng này bán sorf xiao . mà sorf xiao thì lỗi mốt rồi 1 năm ko nâng cấp, và vĩnh viễn xiao nó sẽ không bao giờ nâng cấp vì nó đi làm công việc mới mà công việc đó ko thể online được vì thế nó bán sorf ko giớ hạn ID 2 thèng này chỉ cần bỏ ra it $ mua cái panel ko giớ hạn ID thì xài tẹt
còn ông ecap chơi cái sorf asian thì tạm ổn , thường xuyên update nhưng khi add trên web của ông thì có nhiều lúc ko add dc hơi cùi bà lại bất tiện
tóm lại 1 mình sử dụng 1 panell theo yêu cầu của mình là tôt nhất
chứ 2 sorf kia muốn dùng thì phải đưa ID pix cho người bán Add
nói chung bất tiện

congclose cho xin cái yaheo đi, có sorf nào dùng cho Kolo ko bạn :-s.....

Vote cho ecapteam giá 0.4$/id mua 1 tặng 1
Giá rẻ hơn rất nhiều so với HCT nhé congclose

@congclose: ko add được bạn ơi, buzz cũng ko trả lời, nhầm rồi thì phải. Sorf cho Kolo giá cả thế nào hả bạn

gianguitpp‎
khongthay99
2 thèng này bán sorf xiao . mà sorf xiao thì lỗi mốt rồi 1 năm ko nâng cấp, và vĩnh viễn xiao nó sẽ không bao giờ nâng cấp vì nó đi làm công việc mới mà công việc đó ko thể online được vì thế nó bán sorf ko giớ hạn ID 2 thèng này chỉ cần bỏ ra it $ mua cái panel ko giớ hạn ID thì xài tẹt
còn ông ecap chơi cái sorf asian thì tạm ổn , thường xuyên update nhưng khi add trên web của ông thì có nhiều lúc ko add dc hơi cùi bà lại bất tiện
nói chung bất tiện
Vì sao nó lại không nâng cấp! Vì soft của nó hoàn hảo rồi khôi cần nâng cấp như asian! Ban đêm test id dùng của asian 1h điss đến 2 lần! láo làm chó!

vote cho khongthay99 mặc dù chưa mua lần nào. bác giang thì ít gặp ecapteam thì support rất là vớ vẩn 1 lần hỏi có 1 câu mà cứ tỏ ra khó chịu khi bị hỏi ý mà mãi 2 tiếng sau mới trả lời chứ o_O. chỉ có chị haphuong hỏi gì cũng nói

Ai lấy soft Kolo pm YM:nguyentanloc94 miễn phi bảo đảm ko virus, captcha kolo ra nguyên ngày

Ai lấy soft Kolo pm YM:nguyentanloc94 miễn phi bảo đảm ko virus, captcha kolo ra nguyên ngày

Cứ đưa soft kolo mình chèn lên site ecapteam đi bạn để mọi người thấy mà down về xử dụng ;)

vote cho khongthay99 mặc dù chưa mua lần nào. bác giang thì ít gặp ecapteam thì support rất là vớ vẩn 1 lần hỏi có 1 câu mà cứ tỏ ra khó chịu khi bị hỏi ý mà mãi 2 tiếng sau mới trả lời chứ o_O. chỉ có chị haphuong hỏi gì cũng nói

Mình chỉ support về chuyên môn, có nhiều bạn hỏi và năn nỉ tớ nên bán id priority 0,1 khi nào có, cứ hỏi lui hỏi tới câu đó làm tớ bực, chứ tớ support rất nhiệt tình, đã free mà còn hỏi thêm 1 vài thứ về pixprofit, ko chỉ 1 người mà hỏi cùng 1 lúc từ 5-6 người, vẻ đâu tớ support cho hết được bạn. Người này hỏi người khác hỏi, do đó tớ chỉ cần 1-2 người/ ngày là tớ support tận tình hơn. sr bạn. :)

Do vậy nên tớ off yahoo 1 thời gian để làm việc và nâng cấp site tốt hơn vào tháng 6 tới, hy vọng site mới sẽ có thêm chức năng hỗ trợ hướng dẫn về dự án này và khách hàng đặt câu hỏi về dự án pixprofit bằng submit ticket như payweb. Như thế tớ chỉ trả lời thông qua ticket này, có thể bằng text hoặc kết hợp giữa text với hình ảnh minh họa.

Last edited by a moderator:
Bác cường cờ lâu chê soft xiao sao lại hỏi ua soft của em nhỉ có ý gì đây?
Da Ua (5/29/2011 5:30:19 PM): sao the a
Le Duc cong (5/29/2011 5:30:21 PM): em bán sorf xiao đúng ko
Da Ua (5/29/2011 5:30:25 PM): dung a
Le Duc cong (5/29/2011 5:30:40 PM): anh mua sorf 40 ID dc use panel ko e
Da Ua (5/29/2011 5:30:55 PM): ko a ^^!
Da Ua (5/29/2011 5:31:03 PM): toi day em ra panel mini
Da Ua (5/29/2011 5:31:07 PM): 5$ add 100 id
Da Ua (5/29/2011 5:31:12 PM): roi mua nha
Da Ua (5/29/2011 5:31:12 PM):
Le Duc cong (5/29/2011 5:31:24 PM): anh dc sủ dung panel khi aanh mua sorf rm ko
Le Duc cong (5/29/2011 5:31:36 PM): 5$ hay 20$ ko quan trọng

gianguitpp‎
khongthay99
nói chung bất tiện

SOFT ASIAN hiện tại ECAPTEAM đang giữ panel gốc 100 IDS, nhưng khi add ID thì ko cần pm yahoo, các bạn cứ add ID theo cách thông thường và trực tiếp tự động add lên server sau đó các bạn làm việc bình thường trên soft mà ko phải mang id gửi qua yahoo mình add lên panel, mọi thứ đều tự động. Các bạn nghĩ xem, nếu có 1 panel gốc từ ASIAN, ví dụ như mỗi khi các bạn add hết ID, muốn xóa và tạo lại ID ngay từ đầu thì việc kích hoạt lại ID làm việc với việc tạo lại ID hoàn toàn mới, cái nào nhanh hơn, cái nào bất tiện hơn.

Còn SOFT XIAOM, hiện tại ECAP chưa hoàn thành phần PANEL, nếu tháng 6 tới, ECAP sẽ hoàn thành phần này, các bạn chỉ cần add ID lên panel và tớ sẽ vào kiểm tra và add ID lên panel XIAOM, chứ ko làm thủ công như việc giao id và password làm mất thời gian của các bạn, với lại mỗi khi tớ bận việc này việc nọ nên tớ nhát add ID lên xiaom lắm, lắm thủ tục như việc add id các bạn giao vào excel rồi trừ ra tổng số id đã add nữa, nếu ko thì có mà vượt quá id giới hạn cho phép nếu tớ ko làm thế thì biết ai với ai mà kiểm tra sau này nếu khách hàng đó có nhu cầu add thêm ID PIXPROFIT vào panel XIAOM. Do vậy, chưa có panel thì rất chi là rắc rối về vấn đề đòi hỏi ID và mật khẩu của khách.

Tháng 6 tới, tớ sẽ nâng cấp thêm hệ thống bán thẻ tự động bằng LR như transfer.vn đã làm, tớ có code sell hàng và nhận mã số thẻ sau khi thanh toán hoàn thành. Ngoài ra tớ còn bán licsen key soft MAYTRAM, vì tớ sắp tới sẽ đăng ký làm đại lý cho máytram. Ngoài ra, tớ còn phát triển thêm hệ thống withdraw, deposit money, cũng như việc sell LR nhưng ko mua lại LR với giá phù hợp cho những ai có nhu cầu cần LR.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,066
Latest member
tranhau5540
Back
Top Bottom