[Bình Chọn] Áo đợt 2 để chốt mẫu áo cho forum

Status
Not open for further replies.
Em cũng đang hóng áo

Bác đừng bán áo mùa hè vào mùa đông nhé

các bác bình tĩnh, mình đang bàn với Shin là ai là người đi đặt áo này nọ, Shin nói là mình luôn, mình đang tham khảo giá ở nhiều nơi, và sẽ báo lại mấy bạn trong thời gian sớm nhất :)

các bác bình tĩnh, mình đang bàn với Shin là ai là người đi đặt áo này nọ, Shin nói là mình luôn, mình đang tham khảo giá ở nhiều nơi, và sẽ báo lại mấy bạn trong thời gian sớm nhất :)
Thiết nghĩ không cần phải tham khảo giá nhiều nơi đâu bác, làm như thế thì mất time vàng ngọc của bác lắm. MMO thì ai cũng cần time cả mà. Thêm bớt mấy chục ngàn/ 1 cái áo thì đáng giá là bao đâu mà bác phải chạy chỗ này chỗ kia cho nó nhọc. :D:D

Thiết nghĩ không cần phải tham khảo giá nhiều nơi đâu bác, làm như thế thì mất time vàng ngọc của bác lắm. MMO thì ai cũng cần time cả mà. Thêm bớt mấy chục ngàn/ 1 cái áo thì đáng giá là bao đâu mà bác phải chạy chỗ này chỗ kia cho nó nhọc. :D:D
Gia đình có điều kiện nè :p

làm gì mà phải tham khảo :mad: tính gia kinh doanh hay là giá hỗ trợ là ra thôi ;) phải tham khảo nghe mục đích chừng kinh doanh rất cao rồi :oops:
vấn đề là lãi bao nhiêu 1 chiếc thôi :rolleyes: chứ chất liệu, in ấn giá thô làm sao bớt đc :eek:

làm gì mà phải tham khảo :mad: tính gia kinh doanh hay là giá hỗ trợ là ra thôi ;) phải tham khảo nghe mục đích chừng kinh doanh rất cao rồi :oops:
vấn đề là lãi bao nhiêu 1 chiếc thôi :rolleyes: chứ chất liệu, in ấn giá thô làm sao bớt đc :eek:

nói chuyện chả dc lòng người gì hết.

nói chuyện chả dc lòng người gì hết.
Thôi nghĩ sao nói vậy thôi mà k có ác ý gì đâu bác :)Bác ở Q10 HCM hả em ở gần linh chug 2 thủ đức bác có hàng inbox em nha nhanh nào :D

Mẫu 02

đặt trước 2 cái nhé Mod :D

mẫu 2 nhìn ổn hơn , à , mà in tên thành viên lên áo được không nhỉ? hihi

@all Chốt mẫu hết rồi giờ in thôi còn k cổ vs màu trắng thì cgái mặc vs mấy thím chưa xác định giới tính mặc nhé
HẾT
:D:D:D:D

vote mẫu 2 , mà màu khác được không ?

Vote 2, ver cho Nữ ôm ôm tí nhá, chứ gầy lắm :(

Cùng quan điểm, thêm màu trắng nữa :p
KLQ nhưng cho hỏi cái xanh xanh ở góc 1 số nick là gì nhỉ? :)
Tình trạng nick đang online 4rum đó bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back