[Bình Chọn] Áo đợt 2 để chốt mẫu áo cho forum

Status
Not open for further replies.
Không biết bao nhiêu tiền 1 chiếc áo nhỉ các bác hehe...
Em đóng góp ý kiến là mua đông làm quần thun mmo4me, mùa hè làm quần ngố( lửng, sooc) mmo4me luôn các bác thấy sao?

Em đóng góp ý kiến là mua đông làm quần thun mmo4me, mùa hè làm quần ngố( lửng, sooc) mmo4me luôn các bác thấy sao?
y tuong tao bao the em :D

Còn phải coi mọi người có thống nhất ko, chứ 2 3 người làm thì ko dc gì hết :)

vote 1

Vote mẫu 2 vì không cần khoa trương Make money online làm gì, chỉ cần kí hiệu để ae mình nhận ra nhận là đc rồi. Nhưng ở dưới còn khoảng trống nhiều quá nhìn k cân đối.

Còn phải coi mọi người có thống nhất ko, chứ 2 3 người làm thì ko dc gì hết :)
Cứ xong vụ áo đã bác nhể? Sau vụ áo, đến mùa đông bác xem làm mũ len với cả áo phông dài tay mmo4me nha. E làm cả cây mặc cho đệp

Cứ xong vụ áo đã bác nhể? Sau vụ áo, đến mùa đông bác xem làm mũ len với cả áo phông dài tay mmo4me nha. E làm cả cây mặc cho đệp
Sài gòn city :) bác thớt chốt ship ao cho em đầu tiên nha :D

đẹp rồi, nhưng mà vote mẫu 1 :D k biết chất liệu rổ rá thể nào nhỉ :rolleyes: đáng hóng khuyến mãi :eek:

Em Vote mẫu 2 :D Cho phép em thay lời cái áo Cảm ơn nhà thiết kế và ban tổ chức. Đặc biệt em rất biết ơn đại gia nào tặng áo free cho em :oops::oops::oops::p:D

mẫu nào thì cũng phải mua 1 bộ
bác thớt nên chọn chất liệu vải tốt , và mát mẻ vì dân mmo ngồi máy tính rất bí hơi
giá cả có thể nhích hơn chút cũng đc vì ở đây toàn dân kiếm ra thóc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week