Nếu không rủi ro thì mình 2%/tháng là con số mơ ước của mình. Ko phải riêng coin mà bất kể các loại đầu tư khác. Quan trọng đây là đồng usd bản chất nắm nó đã có lãi so với vnd. 100k$ 1 năm lời 20k$. Cộng thêm lãi suất kép thì tuyệt vời rồi
hiện tại mình cũng hơi bận nên chưa hoàn thành được bài mình sẽ cố hướng dẫn vài cách có thể đạt được 2% 1 tháng cho bạn

Nếu không rủi ro thì mình 2%/tháng là con số mơ ước của mình. Ko phải riêng coin mà bất kể các loại đầu tư khác. Quan trọng đây là đồng usd bản chất nắm nó đã có lãi so với vnd. 100k$ 1 năm lời 20k$. Cộng thêm lãi suất kép thì tuyệt vời rồi
100k$ sao 1 năm lãi được 20% vậy bạn

mình có tài khoản binance tạo từ hồi lâu rồi mà hình tạo link binance lun, giờ có cách nào đăng ký dưới ref của ai đó được ko nhỉ

mình có tài khoản binance tạo từ hồi lâu rồi mà hình tạo link binance lun, giờ có cách nào đăng ký dưới ref của ai đó được ko nhỉ
nếu lâu rồi bạn không vào thì giờ bạn có thể tạo được mới trên link ref khác

tạo lại acc khác bằng link ref của AI ĐÓ là đc

vậy xác minh thì sao bạn, 1 hồ sơ chính chủ xác minh được 2 tài khoản k
Dùng info khác thôi, của vợ/bồ , gia đình nội ngoại 2 bên ...
sàn này mình có 3 acc :)

mà cho e hỏi anh có phải dalat ko :D

Đi ko đổi tên, đứng ko đổi họ
CÔ VY nên đổi ních để lúc chịch thì đổi tư thế thôi =))

tình hình giá hôm nay rất nhảy mọi người tìn hiểu nha

Thấy báo alert tên top lạ, tưởng đăng ký gửi alert, hóa ra là edit TIT :popo_boss:

Đang chờ bác chủ thớt có bài hướng dẫn trade. Chưa cào đc lệnh nào :popo_feel_good:
xin lỗi nha tại mình đang bận một chút nên không có đủ thời gian viết,mình sẽ cố trong tuần này hoàn thành luôn

Chờ mãi cuối cũng cũng có IEO mới : Cartesi (CTSI)

Anh em mua được cứ mua nhé, có lãi là chắc chắc 100% ko phải bàn

• Token Name: Cartesi (CTSI)
  • Launchpad Hard Cap: 1,500,000 USD
  • Total Token Supply: 1,000,000,000 CTSI
  • Total Tokens Allocated to Binance Launchpad: 100,000,000 CTSI (10% of Total Token Supply)
  • Public Sale Token Price: 1 CTSI = 0.015 USD (price in BNB will be determined prior to the lottery draw date)
  • Token Sale Format: Lottery
  • Max Number of Winning Lottery Tickets: 7,500
  • Allocation Per Winning Ticket: 200 USD (13,333.33 CTSI)
  • Supported Sessions: BNB only

Mình đã thử trade. Trong thời gian này đang miễn phí cho maker sử dụng Busd nên dễ đạt mục tiêu 2% 1 tháng mặc dù nay biên độ giao động cặp busd/usdt ít. Nhưng sau 6/6 thì coi như ko thể thực hiện được vì 1 lệnh mua bán đã mất 0.2% phí sàn rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom