Bigpondbux-tuyỂn ref bn ĐẾn 0.06$ khi ref và click ads. Rb 200-300%

Username allwin1990
Registered Today, 00:48
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available
Làm với bạn cũng được 1 thời gian.Qua ủng hộ bạn.Ăn nên làm ra nha ^^.
PP: [email protected]

Username allwin1990
Registered Today, 00:48
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available
Làm với bạn cũng được 1 thời gian.Qua ủng hộ bạn.Ăn nên làm ra nha ^^.
PP: [email protected]
Tks bạn đã ủng hộ!Mình gửi bn giờ đây.Bạn là Dr thứ 60 đấy.Mong hợp tác có kết quả.

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

Đã gửi cậu bn.Đã đủ 60 bạn.Tạm ngừng tuyển để check site nhe.Sao no check member lau qua troi.Hiz2.A e click deu tay nhe.

mình click được gần 1 tuần rồi. bạn rb dùm mình
Sáng mai sẽ gửi bn 3 ngày đến tất cả ae đủ đk mà chưa nhận nhé.Mình pay nhưng tiền chưa về mà bạn.Đừng cuống lên.Các bạn chịu khó chờ 1 2 hôm nữa đi.Có bạn đc >100 clicks rùi mà còn k giục mà.Các bạn thông cảm chút chứ.Tiền về thì mình giữ làm gì.Sẽ rb ngay khi có proof đầu tiên.Mình cũng đang sốt sình sịch đây.Hiz

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

đã ref
ID ptcpro1
PP/LR chữ kí
Bạn cập nhật ngày giờ giúp mình nhé

làm phát
PP : [email protected]

Đã gửi bn 3days đầy đủ đến tất cả các bạn đủ điều kiện.Xin mọi người lưu ý là site check member quá lâu.Mình đã pay từ hôm 04/10 mà đến nay chưa nhận đc thanh toán.Mình sẽ gửi rb ngay khi tiền về nhé.Các bạn thông cảm và hiểu cho.Mọi người xin đừng giục.Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ.Mong hợp tác lâu dài vui vẻ.Tks all!

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

Up cho anh e vào nhận hàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,492
Latest member
hiu1710

Most discussed of week

Most discussed of week

Back