Bigpondbux-tuyỂn ref bn ĐẾn 0.06$ khi ref và click ads. Rb 200-300%

anhthuc2012

Junior
Reactions
143
MR
0.000
Vì hồi này nhiều site cam quýt quá nên mình đi check lại những site ngon và đã thây site rất ngon( đã tồn tại lâu và paid đều k đổi rules) nên tuyển anh em vào chiến cùng.Các bạn có thể check ở proof của site
Nếu chiến đc những site ngon thì mình kiếm được cũng sẽ ko để các bạn thiệt thòi.Mình có chế độ như sau

+Bn ngay 0.05$ khi các bạn ref và clicks hết ads ngày đầu( hôm nay mình mới ref nên tính từ 21h tối nay nhé)
+Bn 0.02$ cho 3 ngày clicks tiếp theo
+Bn mỗi bạn 0.02$ khi nhận rb 100click/lần hoặc 0.05 khi nhận rb 200clicks/lần( Chú ý:Site này check member quá lâu so với bình thường nên các bạn chờ khi có proof đầu tiên mình sẽ gửi ngay rb nhé)
+Bn 0.05$ cho top 5clicks đều và clicks những ads rate cao

Site tốt nên mình mong muốn hợp tác lâu dài cùng các bạn nên chế độ rb của mình sẽ là 250% cho tất cả các bạn nhé.
Thông tin site

Pay per click £0.0100 £0.0100 £0.0120 £0.0250
Pay per referral click £0.0020 £0.0040 £0.0080 £0.0150

Cập nhật luôn Upline là lindalegen các bạn check nhé

Các bạn ủng hộ vui lòng để lại ngày giờ ref nhé.Vì site k hiện tên ref
Các bạn vào phần Account Summary cop phận Your detail

Có dạng như thế này

Username lindalegen
Registered Today, 12:05
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 4 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 12:08
Last login Not available
Các bạn ủng hộ site nào nhớ ghi rõ cho mình nhé

Rất mong sự ủng hộ của các bạn
Giờ thì ref và nhận bn khủng nào
:binhsua119:

Cập nhật ds ref và các bạn đã nhận bn ( đến 8h 40 5/10) cho các bạn tiện theo dõi
DANH SACH REF

Mọi chi tiết hay thắc mắc các bạn có thể comment tại đây hoăc pm cho mình qua yahoo: lindalegen

Đề nghị các anh em khi clicks thì clicks giúp mình những ads rate cao( ads 20s) nhé.như vậy khi rb các bạn cũng sẽ nhận đc nhiều hơn.Hơn nữa mình đã bn cao nên các bạn nên như vậy.Có những bạn nhận bn 0.05 mà chỉ click ads 15s mình chỉ nhận 0.06$ vậy lấy đâu $ rb cho các bạn cao đc?Mong mọi người hiểu và ủng hộ.Thân all!
mặc dù mình đã nói vậy nhưng các bạn ref sau vẫn cố tình chọn ads 15s.Nên từ giờ những ai chọn ads 15s mình sẽ bn 0.03$:binhsua52:

Tình hình là thấy site này minpay đối với mem standar tương đối cao.Để cám ơn sự ủng hộ của các bạn và nhằm hỗ trợ các bạn có thêm thu nhập chứ k chỉ chờ rb và solo bít đến bao giờ mới đạt đc minpay sẽ khiến các bạn mau nản nên mình quyết định sẽ hỗ trợ các bạn như sau:
+Đối với các mem mới các bạn khi clicks đc 3£ trong main acc mình sẽ cho các bạn vay 2.99£ để Up và rút tiền trong acc của các bạn để trả lại mình.
+Đối với các bạn đã hợp tác cùng mình( quen biết) khi các bạn click đều đc 2 tuần các bạn có nhu cầu Up mình có thể ứng trc cho các bạn vay 2.99£ để Up rùi sẽ trả mình sau.
+Đối với các bạn đặc biệt quen biết và tin tưởng sẽ cho các bạn vay để UP sau 5 ngày clicks đều.
Vậy các bạn nào có nhu cầu và xét đủ điều kiện thì pm cho mình hoặc contact tại đây.Mong các bạn ủng hộ!Thân!

Thấy anh em nhắc nhở nhiều quá mình cũng ngại nên nói luôn lên đây mọi người cùng biết.THứ nhất là mình sẽ bn đầy đủ như đã hứa trên rules.Thứ 2 về chế độ rb các bạn nên hiểu 1 chút la buxhost bản chất là Scam vậy nên các bạn hiểu là k ai muốn điều đó nên mình sẽ rb ngay khi có proof k cần mọi người phải giục.Mình đầu tư nhiều hơn các bạn nên mình cũng sốt ruột lắm khi site check member quá lâu.Support thì chỉ reply lại lần đầu.Mình tin nó k scam vì hiện tại site vẫn pot proof rất đều.Mong các bạn hiểu và thông cảm.Hãy chờ 1 2 ngày nữa xem thế nào nhé

Tình hình anh em ngừng clicks nhé.Đã đi hỏi nhiều pro nghe nói có thể site proof ảo( tự nó gửi tiền cho nó).Hoặc Scam theo thành viên( chỉ scam 1 số người và mình xui nên là 1 trong số đó).Đã pay > 10days nhưng k nhận thanh toán.Có lẽ sau đợt này tớ sẽ nghỉ PTC.Mai sẽ tổng hợp thanh toán cho ae Rb site Yutbux( có thể nó cũng Scam rùi.Mình đã SP mà k nhận đc trả lời).Đợt này mình có nhiều việc nên k onl nhiều.Có thể treo nick mmo.Ai có lòng tốt mai mình gửi danh sách và $.AI đứng ra giúp mình trả rb và Bn scam site này cho mình luôn.Vì site này khi ref mình đã bn nhiều nên giờ site scam thì cũng đành chịu.Mình định xử như sau.Các bạn đã clicks trên 100 clicks mình gửi 0.05$.Các bạn click trên 50 mình gửi 0.04.Còn các bạn dưới 50clicks nhận 0.03.
Đây là 1 điều k ai muốn.Các bạn như thế khi ref cho mình ít nhất cũng đã nhận 0.1$( 70 ref mình cũng đã mất >8$ + gần 5$ UPmax mình lỗ site này tầm 13$ rồi) nên rất mong các bạn thông cảm.Ai có ý kiến cứ phát biểu.Chắc sẽ pm 1 vài bạn thân quen nhờ gửi bn và rb cho anh em.Tks all đã ủng hộ trong thời gian qua.Sau đợt này chắc tớ nghỉ 1 thời gian.Tớ đang có ý định làm Offers.Cũng đã bít chút ít.Ae nào có hứng có thể pm nhé:)

Last edited by a moderator:
Ae ref ủng hộ cập nhật thông tin acc ( dạng U123xxx gì đó và ngày giờ ref) cho mình nhé.Để mình làm luôn danh sách luơng và bn cho các bạn.Thân!

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

đã Ref
ID : ntlghost
PP : [email protected]
Bạn cập nhật giúp mình U.... nhé

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

Những bạn đã hợp tác quen vs mình mình gửi liền 0.07$ nhé.Đỡ phải gửi nhiều lần.

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

K phải bạn ơi.Bạn check trong mail hoặc ở phần acc cua bạn xem ref k hiện tên bạn à.Nếu ban k bít thi thui.Mình bít bạn la người đầu tiên rùi.Tối nay clicks hết ads mình gửi bn nhé

ko trả bằng pp à?

pp:[email protected]
Username heart007
Registered Today, 13:35
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 13:48
Last login Not available

Up site mới may mắn nhé:binhsua135:

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:37 AM ----------

ko trả bằng pp à?
id:heart007
lr:U6008842
cÓ BẠn ơi.BN+rb bằng PP nhé. Cái Uxxxx mình nói là tên các bạn bị mã hóa đó mà.Các bạn cứ để lại ngày giờ ref cho mình là đc nè.Dạng như thế này này

lindalegen
Registered Today, 12:05
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 4 (0 clicks)
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 12:08
Last login Not available

Cập nhật giúp mình cái ngày giờ ref bạn ơi

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Up lên may mắn nhé.A e ai chưa tham gia vào ủng hộ mình nào:binhsua83:

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Lên cùng tỏa sáng nào.Ae nhanh tay nhận bn khủng đây

Minh 1 lot
Toi reg ung ho ban,h dang ban ti,chuc lam an phat tai

Username dragonduyt2
Registered Today, 14:44
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

PP: dưới chữ kí nhe bạn!

đã reg:

Your details
Username nha233
Registered Today, 14:48
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

PP: [email protected]

Username keith09
Registered Today, 14:56
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

đã reg tối click
pp: [email protected]

Mình không có pp có ap và lr đăng ký ref dc ko nhỉ?
Đc cậu nhé.Mình sẽ gửi qua AP hoặc cậu mún thì để 100 or 200 clicks mình gửi qua LR

---------- Post added at 12:00 PM ---------- Previous post was at 11:59 AM ----------

Username keith09
Registered Today, 14:56
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

đã reg tối click
Ok bạn.Click sau 21h sẽ nhận bn ngay bạn nhé.Hôm nay ae k ai click cũng đc:p

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

Username mylife911
Registered Today, 14:52
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

Tks bạn ủng hộ.Mong hợp tác lâu dài.Các bạn tối click hoặc mai click mình sẽ gửi bn nhé.Lên nào

Đã ref
Username kiemtien2907
Registered Today, 15:10
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

AP:[email protected]

Username dragonduyt2
Registered Today, 14:44
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

PP: dưới chữ kí nhe bạn!
Tks bạn ủng hộ.Đã cập nhật đủ thông tin ref nhé.Lên nào

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

Đã ref
Username kiemtien2907
Registered Today, 15:10
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

AP:[email protected]
Bạn ơi bạn nhận bn+rb qua AP hả?Ok bạn.Bạn nhận theo hình thức nào?100 hay 200 clicks?

Your details
Username robo2011
Registered Today, 15:20
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

Ok đã reg

Announcements