[ BigGroupPTC Verson2 ] Chiến PTC THẾ HỆ MỚI với nhìu thay đổi - Lợi ích chia đều!

Status
Not open for further replies.
vấn đề chia $ mọi người xem chỗ Danh sách Member dùm mjh nhé! VÌ úp lên tùm lum mà thấy cũng k cần thiết. Ai nói ăn chặng thì kiu post Proof lên nhé! Tớ rất sẵn sàng hay có yêu cầu cứ lên tiếng mjh check hết, k có j đâu.! Tớ cũng lun rảnh mà:D

Đã ref

use name : khsunlimited
LR : U7055510

Upppp 2 proof mới mai chia xiềng:D h ngủ thôi!

Attachments

9 KB · Views: 44
Last edited by a moderator:
Đã chia xiềng 2 site Buxsurf và OmegaBux
Event đã tổ chức xog & có KẾT QỦA + TRAO GIẢI
Ai trúng THANKS cái nào:D

Yêu cầu xin lỗi ta ngay --> mmo159.
K đọc kĩ mà dám ý kiến! ! hết nói nỗi còn cm bậy bạ nữa:binhsua08:

Đã nghĩ tới, đag hỏi và giao dịch mua SSH giá rẻ đây. Sao cậu nói ra cái j là tớ làm trc hết rùi:))
chắc mua ssh chiến mấy thằng chặn vn quá :binhsua06:

- - - Updated - - -

Mọi người chịu khó chờ nhé! Mình đjh hỗ trợ sock SSH, mỗi người chiến 2 acc, chơi cho nó phê!

Mình tham gia group với ngen, chiến cho buxhost hết xiền luôn
Username Ref I: ancunhan
Username Ref II: ankuteo
LR:U6727557

Uppppp cho ae PTC tụ hội để chiến lớn nào!
Bạn check ref trang davidbux, có ankuteo ko bạn,trang này ko có upline để kiểm tra (khj đk mình lấy link bên group bạn)
Trang này khi đk chú ý là name PP phải trùng với name đk davidbux (mình bị bay 1 acc rầu khi thanh toán)

Site này k hiện ID ref, nên khi Pây đc mjh đưa qua úp site nào đó lun. k chia đc!
Bạn check ref trang davidbux, có ankuteo ko bạn,trang này ko có upline để kiểm tra (khj đk mình lấy link bên group bạn)
Trang này khi đk chú ý là name PP phải trùng với name đk davidbux (mình bị bay 1 acc rầu khi thanh toán)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,074
Latest member
lukefxcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week