[ BigGroupPTC Verson2 ] Chiến PTC THẾ HỆ MỚI với nhìu thay đổi - Lợi ích chia đều!

Status
Not open for further replies.
Mình thấy có vài chỗ chưa được sáng tỏ lắm. Không chặt chém nhưng mình sẽ nêu 1 vài bất cập:
+ Số % chia sẻ lợi nhuận cho ref bạn lấy từ đâu, tính toán theo cơ sơ nào? Cần minh bạch chỗ này. Nếu ko là chia % ít hay nhiều là do cậu quyết định à?
+ Ai đảm bảo được những quản lý group cậu hoặc chính cậu làm 1 số acc clone bên dưới? Mục đích thì ai cũng hiểu, để hưởng thêm % $ chung từ group vì ở đây lợi nhuận chia đều mà. Người click nhiều cũng được chia % bằng người click ít (thí dụ cứ 3 ngày click 1 lần thì cũng đâu có bị del khỏi list ref) thì lúc này tính công bằng sẽ không đảm bảo.
+ Cuối cùng:
- Do lợi ích chia đều ra tức mjh sẽ lỗ và ae cùng mình quản lí cũng k có đc nhìu. Do đó, khi ra Site mới hàng ngày, mình sẽ ghi cạnh Site đó câu: 'Dành cho những bạn QLG' (2-3 ngày mới có), khi Pay đc Site này mjh sẽ nhận lun k chia ra, nếu Site Scam xem như mjh và mấy bạn quản lí k có j. Nếu ae tham gia Group thấy hợp lí thì Reg site đó ủng hộ mình. Cám ơn trước.
Trích dẫn từ blog cậu. Ở đời không ai cho không ai cái gì, cậu nói cậu chịu lỗ vậy cậu lỗ chỗ nào vậy, phân tích cho mọi người thấy để đồng cảm đi ^_^.

Giải thích rõ ràng là đây:D:
+ Số % chia $ lúc trước đã ghi rõ, nhưng xóa hết bài đăng cũ rùi nên viết lại lun:
% Chia $ tính hoàn toàn tự động trên nền Excel, khi nào số $ Paid đc - số $ Chia ra = 0,00.
+ Mình hoàn toàn k tạo 1 click Clone. nói danh dự lun. Acc này là duy nhất của mjh tại Forum.
+
Trích dẫn từ blog cậu. Ở đời không ai cho không ai cái gì, cậu nói cậu chịu lỗ vậy cậu lỗ chỗ nào vậy, phân tích cho mọi người thấy để đồng cảm đi ^_^.
Cũng lí do này nên mjh cũng mời 1 số bạn tham gia quản lí típ nhưng k ai đồng ý do lợi nhuận chia đều. Tức chia lun số $ mjh click đc, VÌ lúc mjh lập Group là ngày 1.1.2013 bên Box Other, do mjh thấy mấy Hội chọn chế độ Refback là rất ít người theo vì số $ nhận đc khá ít. Do đó mjh mới lập Group này, đồng thời chịu lỗ để ae hứng mà tham gia.
Còn cái nhờ ae ủng hộ thì mới nghĩ ra thôi, do mjh làm cũng khá cực nên cũng mún kiếm thêm chút ít, đó là tùy thôi, nhưng cũng nên ủng hộ chứ để hứng chút, làm nhìu mà lg k có:D

Do lúc đầu cũng chơi solo và mỗi PTC thôi, nên cũng rất rảnh, thấy Hội của bác UAN... tan rã và 1 tg thì có mấy hội mục lên cũng thấy tồn chẳng lâu. Nên mún lập cái Group chiến cho vui thôi, vui là 9 mà:D
h mọc lên như nấm thấy cũng khó cạnh tranh, nên hệ thống lại Group, tinh toán, đến số lg nào đó sẽ dừng.

Mình thấy có vài chỗ chưa được sáng tỏ lắm. Không chặt chém nhưng mình sẽ nêu 1 vài bất cập:
+ Số % chia sẻ lợi nhuận cho ref bạn lấy từ đâu, tính toán theo cơ sơ nào? Cần minh bạch chỗ này. Nếu ko là chia % ít hay nhiều là do cậu quyết định à?
+ Ai đảm bảo được những quản lý group cậu hoặc chính cậu làm 1 số acc clone bên dưới? Mục đích thì ai cũng hiểu, để hưởng thêm % $ chung từ group vì ở đây lợi nhuận chia đều mà. Người click nhiều cũng được chia % bằng người click ít (thí dụ cứ 3 ngày click 1 lần thì cũng đâu có bị del khỏi list ref) thì lúc này tính công bằng sẽ không đảm bảo.
+ Cuối cùng: Trích dẫn từ blog cậu. Ở đời không ai cho không ai cái gì, cậu nói cậu chịu lỗ vậy cậu lỗ chỗ nào vậy, phân tích cho mọi người thấy để đồng cảm đi ^_^.

Last edited by a moderator:
tình hình là tool easy của mình bị trục trặc nên chưa click đc :(

giao thừa xong lì xì cho ae cái lộc đầu năm đi trưởng nhóm

Nhầm chỗ rùi, Group này đâu phải hoạt động kiu Refback, đọc lại dùm! Cám ơn. CHịu
Sao thấy click quá trời mà không thấy RB gì hết luôn! @@ Thớt check lại giùm với!
ID: yaiba2 hoặc okida2
LR: U7231001
PP: [email protected]

bạn nào đk site thì nhớ adđ vào tool để click nhé, mình vô check thì toàn thấy các bạn không click thôi

Dùng ô tô e-a-sy cần có 1 số thủ thuật nhỏ để ô tô chạy ngon mà k gặp bất cứ vấn đề j, mjh đã áp dụng thấy chạy rất tuyệt để post lên sau nhé:))
tình hình là add vào tool nhưng tool nó lại ko chạy được

Nói thật lòng 1 câu, lúc lập Group cũng k hề nghĩ đến số $ kiếm đc lại quá ít đến như z, vs lại mjh k nghĩ con người ta mà lại làm 1 số chiện như thế nữa (nhắc lại chiện pùn).
MÌnh là người lun có ý tưởng lớn, làm là phải đc nhìu k thì thôi, nếu chơi PTC Paid 1 lần ít nhất 20$ mjh mới cảm thấy hài lòng, thời gian bỏ ra cũng phải đến mức thấp nhất (30p/ngày), hoàn toàn có thể thực hiện vs những cách mà mjh đã suy nghĩ và tính toán.
Áp dụng hướng đi mới. Ý tg cụ thể trc năm mới khi Tết đến:
- Chúng ta chỉ chiến 5 site cố định, tool có thể k click đc vì chiến ít nên có thể click tay.
- Chiến thêm Buxhost, tất cả số $ kiếm đc sẽ bom vào site cố định.
- Dành tiền để quảng cáo kiếm thêm Ref.
- Chỉ đầu tư = PP, PZ để có thể mở tranh chấp khi site Scam.
- Chúng ta sẽ tiết kiệm tối đa mọi chi phí để dành $, tool nên sài loại click đc BH (0,3->0,4$).
- Nếu có thể ta sẽ Code tool click đc 5 site trên thôi. Nếu OK sắm thêm 1 e HMA chiến thêm 1 acc nữa, đặc biệt hơn có thể dùng HMA này chiến Seoprint - 1 công đôi việc.
- QUAN TRỌNG: VẪN LÀ MEM THAM GIA, TÓM LẠI 1 CÂU K CẦN NHÌU CHỈ CẦN CHẤT LƯỢNG, AE CÙNG CHUNG CHÍ HƯỚNG CHIẾN LÂU DÀI VÀ SẼ CÓ HỊU QUẢ RÕ RIỆT.

NÓI THẬT LUN, ĐÓ LÀ Ý TG MJH ẤP Ủ LÂU RÙI NHƯNG CHẮC K THEO ĐC, DO QUA TẾT MÌNH PHẢI ĐI ÔN THI ĐẠI HỌC RÙI, SAU KHI THI ĐẠI HỌC XONG SẼ QUAY LẠI PTC TÍP, NHƯNG BÂY H MỌI NGƯỜI YÊN TÂM CỨ CHIẾN BÌNH THG. CÓ $ VẪN CHIA. MJH SẼ K LẤY ĐỒNG NÀO ĐÂU.

Đầu tư thì ref thuê là chủ yếu! Ít nhất cũng 500 ref+ mới lời chứ, mấy ref trực típ chỉ thêm chút thôi. Quan trọng là hợp tác để bom $ vô site thôi.
đầu tư vô bu hốt cũng được... nhưng nếu lượng reg thấp dưới 20 thì nên xem lại nhé! chúc thành công!

site đó mình up thử nên bạn có thể xóa khỏi tool nhé :)

ae dừng mọi công việc chuẩn bị đón năm mới nào
chúc tất cả năm mới
:m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135:
AN KHANG THỊNH VƯỢNG
HẠNH PHÚC PHÁT TÀI
:m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135::m135:
:m135::m135::m135::m135::m135:

Uppp cái nào, mùng 3 Tết rùi, chơi 2 ngày rùi, quay lại thôi, kẻo ae bỏ Group hết thì chít, cạnh tranh dữ quá:binhsua17:

9 thức áp dụng hg đi mới nhé! Cập nhật #1.:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back