SCAM big scam lovegn9, loveqn9::, lovepn9, loveqqn9, ....

Status
Not open for further replies.
vợ xinh thế hay cũng bị nó lừa :oops: ;). Cảnh sát đến nhà, sau 1 hồi điều tra con vợ bảo :"Em cũng chỉ là nạn nhân" :p
vừa chat với vk nó, nó còn ngoan cố lắm

@Sonah bro thanh toán cái đơn hàng 102$ kia à

Ai muốn giải quyết cứ tới gặp trực tiếp mình, có địa chỉ và sđt đầy đủ.
STK của thằng kia đây, lúc đó giao dịch quên search nên bị

@danho @duyetvu chưa tìm hiểu kỹ đề nghị đừng có rêu rao ng ta lừa đảo dùm mình, thanks.

@danho @duyetvu chưa tìm hiểu kỹ đề nghị đừng có rêu rao ng ta lừa đảo dùm mình, thanks.
- 1 là mình report dùm người bị hại họ ko biết cách thực hiện .
- 2 report đúng info có logic
- 3 proof bạn send ko đúng khung giờ như trong log chat người bị hại send t
@heroman check đi b

mình là Sơn, các đơn hàng mình gửi qua Sonah để thanh toán, chưa tự thanh toán bao giờ vì không có thẻ mỹ, ko có paypal mỹ. mình cũng chẳng dùng yahoo đến chục năm nay nên bảo mình scam yahoo thì cũng tài.
Các bạn nên tìm hiểu trước khi public info rồi chửi bới này nọ.
Thứ nữa đơn hàng này Sonah chịu trách nhiệm thanh toán, nên việc làm đúng là đề nghị bạn @danho@vietrooney xóa thông tin của mình, vì mình ko liên quan đến vụ việc này. Sdt các bạn co rồi tự nhiên mà gọi thôi.
Còn bạn @duyetvu: bạn vào chửi bới fb mình, dọa dẫm mình, okie xong bạn có xin lỗi 1 câu rồi thôi. bạn bức xúc hộ người khác quá đà. thêm nữa còn đi rêu rao fb bạn bè mình là mình lừa đảo, xin lỗi bạn hành động quá trẻ trâu, và mình đề nghị bạn gửi lại lời xin lỗi tới những người bạn đã pm họ.
Xin cám ơn.

mình là Sơn, các đơn hàng mình gửi qua Sonah để thanh toán, chưa tự thanh toán bao giờ vì không có thẻ mỹ, ko có paypal mỹ. mình cũng chẳng dùng yahoo đến chục năm nay nên bảo mình scam yahoo thì cũng tài.
Thứ nữa đơn hàng này Sonah chịu trách nhiệm thanh toán, nên việc làm đúng là đề nghị bạn @danho@vietrooney xóa thông tin của mình, vì mình ko liên quan đến vụ việc này. Sdt các bạn co rồi tự nhiên mà gọi thôi.
Còn bạn @duyetvu: bạn vào chửi bới fb mình, dọa dẫm mình, okie xong bạn có xin lỗi 1 câu rồi thôi. bạn bức xúc hộ người khác quá đà. thêm nữa còn đi rêu rao fb bạn bè mình là mình lừa đảo, xin lỗi bạn hành động quá trẻ trâu, và mình đề nghị bạn gửi lại lời xin lỗi tới những người bạn đã pm họ.
Xin cám ơn.
Hóng @danho vào đối chấp!

- 1 là mình report dùm người bị hại họ ko biết cách thực hiện .
- 2 report đúng info có logic
- 3 proof bạn send ko đúng khung giờ như trong log chat người bị hại send t
@heroman check đi b
Log chat đâu post lên?

Xin cám ơn.

@heroman mình đã giúp bạn tìm được chủ nhân address rồi . Jo tới phần của bạn :D

Hóng @danho vào đối chấp!

- Mình ko phải là người mất $ b ơi . Chỉ post dùm , vs liên quan đến tên hay fake yh mình nên tìm hiểu thôi .

@heroman mình đã giúp bạn tìm được chủ nhân address rồi . Jo tới phần của bạn :D
Nói như bạn thì mấy vụ scam ABC rồi xài stk của trung gian trước giờ nếu thành công thì thằng trung gian lãnh đủ?
Cứ truy ra stk của trung gian mà bắt nó chịu trách nhiệm à?

Log chat đâu post lên?

- Có liền theo yêu cầu . Thiết nghĩ ko post lên sao tìm được chủ nhân của address , nên có gì các bạn có liên quan chủ động LH nhau . Còn mình làm việc có căn cứ, chứ cũng ko rãnh gây scancal :rolleyes:

Xin cám ơn.
Ko có lửa làm sao có khói hả @crack123

địa chỉ gửi hàng về "15192 Weststate St, Westminster, CA 92683" là của dịch vụ chuyển hàng cung cấp cho thớt ak

:) Cái gì thì t ko chắc , nhưng 100% là t Scam làm shipper . Bao lần scam amz khách a nhanh lắm . Paid checkout thì cũng chuẩn lắm . Checkout còn kèo ABC , còn amz ko phải làm ship thì add vào ngắm chơi ah . Đã nhiều lần thi add code vs nó , nó add nhanh lắm :eek::eek::eek: Gọi là Shipper chuyên nghiệp chứ ko phải dạng vừa .

địa chỉ gửi hàng về "15192 Weststate St, Westminster, CA 92683" là của dịch vụ chuyển hàng cung cấp cho thớt ak

- Ko phải của t bạn ơi , của Scam . Còn t cũng post bài giùm chứ t ko liên quan .

- Có liền theo yêu cầu . Thiết nghĩ ko post lên sao tìm được chủ nhân của address , nên có gì các bạn có liên quan chủ động LH nhau . Còn mình làm việc có căn cứ, chứ cũng ko rãnh gây scancal :rolleyes:

Xài múi giờ nào vậy?
Cái đó đổi đồng hồ mấy hồi, thích thì kêu nạn nhân gặp trực tiếp mà giải quyết.

Mình ko rõ bạn hiểu ý mình ko. okie việc chưa biết ai lừa đảo. nhưng mình ko có liên quan đến việc giao dịch 2 bên, thì public thong tin mình làm gì?
Bạn @danho thấy mình k liên quan đến việc giao dịch này thì vui lòng xóa thông tin của mình, @Sonah sẽ đứng ra giải quyết vụ này.

:) Cái gì thì t ko chắc , nhưng 100% là t Scam làm shipper . Bao lần scam amz khách a nhanh lắm . Paid checkout thì cũng chuẩn lắm . Checkout còn kèo ABC , còn amz ko phải làm ship thì add vào ngắm chơi ah . Đã nhiều lần thi add code vs nó , nó add nhanh lắm :eek::eek::eek: Gọi là Shipper chuyên nghiệp chứ ko phải dạng vừa .

- Ko phải của t bạn ơi , của Scam . Còn t cũng post bài giùm chứ t ko liên quan .
:)) cái địa chỉ gần nhà mình, đi ô tô 6 phút, gần khu bolsa :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back