Ask biết tut tạo vps azure student

ADTN

Junior
Reactions
49
MR
0.273
mình làm tự do, rồi bắt đầu tập tành đào coin từ năm vừa rồi cũng để dành dc một ít tiền, bắt đầu đầu năm 2023 nguồn acc azure stu ko còn nhiều nửa khó mua acc, nên mình có tìm hiểu forex bước đầu nghỉ đầu tư kiếm thêm, ai ngờ càng ngày càng thua lỗ, acc azure thì ko mua dc nên ko đào coin nửa, forex thì thua lỗ đến mức âm cả tiền, có cái xe cũng cầm luôn để nạp mong gỡ lại nhưng cháy luôn tk, giờ mong ae nào có acc azure stu ko biết làm gì tạo ra tiền thì hợp tác với mình.
cafe nếu bạn ở HCM làm việc trực tiếp sẽ hay hơn

Upvote 0
Nếu cần thì bạn mua acc cũng rẻ mà, nhiều người bán đó.
người ta xe đạp cũng cầm luôn rồi thì tiền đâu mà mua, khó quá trời :popo_big_smile:

Upvote 0
Nói chung là khuyên bác nên bỏ đc ngày nào lời ngày ấy
Thứ 1 là tỷ lệ chia như bác? Hay phụ thuộc may rủi? K thấy bác nói share như nao

Upvote 0
Thứ 1 là tỷ lệ chia như bác? Hay phụ thuộc may rủi? K thấy bác nói share như nao
Hình như ý bác ấy là muốn free acc azure student or free tút tạo azure std vì bác ấy ko có tiền mua, còn tút đào coin thì bác ấy ko có share free thì phải :moca_dog013:

Upvote 0
Hình như ý bác ấy là muốn free acc azure student or free tút tạo azure std vì bác ấy ko có tiền mua, còn tút đào coin thì bác ấy ko có share free thì phải :moca_dog013:
mình cần hợp tác hoặc bán tut để có tiền lấy xe ra bạn ạ, nếu bạn reg dc azure stu thì phần còn lại mình làm dc hết
mình bỏ forex rồi bạn ạ giờ chỉ mong kiếm tiền thôi, share với người hợp tác hoặc mua tut, chứ làm sao share free cho ae trong khi mình đang túng ko có tiền dc bạn

Upvote 0
Hợp tác hoặc mua tut thì giá cả sao bác
Chắc ra lợi nhuận hay không, nếu chắc ra được lợi nhuận thì trung gian.

Upvote 0
Hợp tác hoặc mua tut thì giá cả sao bác
Chắc ra lợi nhuận hay không, nếu chắc ra được lợi nhuận thì trung gian.
bảo đảm ra dc lợi nhuận bạn bạn quan tâm thì call sdt của mình hoặc cafe trực tiếp nếu ở hcm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back