biên hòa họp mặt đi ngắm gái và cài win

hôm trc bày cho mà hông làm được hả thím :(
c
Computer --> chuột phải --> Manager --> Disk Managenment --> Chọ ổ đĩa bên dưới --> Shrink Volume là chia --> Extend Volume là gộp, Vọc đi không hư đâu mà sợ, có vọc mới có biết
chia được rồi bác.cài lại máy chạy đã quá cảm giác nhẹ nhàng:D:D:D:D

như tile em không biết cài windows:(.
hiện em cần hẹn vài bác biết cài win ở biên hòa giao lưu uống càfe :)và dạy em cài win với em xin hậu tạ 100k và bao trọn gói đi ngắm gái và uống cafe.:D:D.tại biên hòa
Bọn con gái hoặc tụi thể dục thể thao éo biết hoặc éo thik tự cái win:cool:

hiện em cần hẹn vài bác biết cài win ở biên hòa giao lưu uống càfe :)và dạy em cài win với em xin hậu tạ 100k và bao trọn gói đi ngắm gái và uống cafe.:D:D.tại biên hòa
biên hoà đây. yahoo. nguyenngoc_phuong01 nếu OK thì mai chạy ra cafe Mimoza(gần sân banh) ok. Nếu chủ thớt đúng như lời hứa

trời ơi cài win dể ẹc à bạn. có đĩa thì bỏ vào cài thoi. giống như cài games và ứng dụng. chỉ có máy mới thì phải set ổ đĩa . phân vùng và chọn ổ đĩa active để chạy win thoi

trời ơi cài win dể ẹc à bạn. có đĩa thì bỏ vào cài thoi. giống như cài games và ứng dụng. chỉ có máy mới thì phải set ổ đĩa . phân vùng và chọn ổ đĩa active để chạy win thoi
vậy máy mới khó lắm hả bác.mà em cài phải win bản quyền rồi:(.m ko có đĩa cài bằng usb bac:oops:

cài làm gì down bản ghost của các pro it về bung nén 30 phút cài mất mấy tiềng đồng hồ lận

cài làm gì down bản ghost của các pro it về bung nén 30 phút cài mất mấy tiềng đồng hồ lận
mạng mẽo như shit em mới dơ về mà ko được:(.thui đành dùng cái bản quyền này free 3 tháng vậy vì máy em chua bao giờ để lâu hơn 2 tháng toàn 1 tháng tới vài ngày là em cài lại rồi:(.à mà bản ghóst khi cài nó khác với bản chính là sao bác:rolleyes:

1 voil
Ngày xưa cài win dạo
Bi giờ nâng cấp độ toàn ghost dạo

mạng mẽo như shit em mới dơ về mà ko được:(.thui đành dùng cái bản quyền này free 3 tháng vậy vì máy em chua bao giờ để lâu hơn 2 tháng toàn 1 tháng tới vài ngày là em cài lại rồi:(.à mà bản ghóst khi cài nó khác với bản chính là sao bác:rolleyes:
tích hợp sẵn rorf, or không
có chỉnh sửa or không
Áctiviti win...... và cài nhanh hơn win nhiều
Máy mình cài xong trong 5 phút

tích hợp sẵn rorf, or không
có chỉnh sửa or không
Áctiviti win...... và cài nhanh hơn win nhiều
Máy mình cài xong trong 5 phút
có link key ko bác:) cái bản em đang cài là dùng cho doanh nghiệp nặng vãi:(

có link key ko bác:) cái bản em đang cài là dùng cho doanh nghiệp nặng vãi:(
nói rồi ra Mimoza cafe như #1 rồi chỉ cho các thủ thuật cài win mà ko chịu.

nói rồi ra Mimoza cafe như #1 rồi chỉ cho các thủ thuật cài win mà ko chịu.
umh thanks bác hôm nào phải nhờ bác mới được tại giờ win em sài cũng ổn:D
mua cái đĩa cài win + lên mạng search video làm theo, dễ ẹt
à mình dùng usb nên ko muốn mua đĩa win nữa:)

vl cài win thì lên google mờ phát là ra :| rồi test vài lần.
mà ông gì cài win hộ vừa đòi chich gái vừa đòi 200k. ra quán có 50k chứ mấy :v

umh thanks bác hôm nào phải nhờ bác mới được tại giờ win em sài cũng ổn:D

à mình dùng usb nên ko muốn mua đĩa win nữa:)

usb thì down file iso về, bung vào usb, sau đó cắm vào máy rồi các bước cài y như cài = đĩa. USB thì chia thêm phân vùng làm cái DLC BOOT là đủ bộ cứu hộ máy tính

bác vác 1 cái lap lên đây, muốn cài từ CD DVD thì mua luôn đem theo, lên đây em chỉ tất về cài win
em ỡ bửu long
call 0906470777

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week