biên hòa họp mặt đi ngắm gái và cài win

BH khúc nào bạn. Rảnh xuống Q9 giao lưu
hihihi mình thích câu này nè:D
yh đi! team view! cài cho tại nhà lun nhe!
mới cài song các bác em cài cái iso của microsoft có bản quyền dùng thử 90 ngày:(.còn thấy cài nó sao sao ấy em cài ko biết phân chia ổ cúng có mỗi một ổ thui à.có 1 ổ c duy nhật cài tao lao là vậy:(cũng may là còn cài được:D

lên thủ đức! cài free luôn cho :oops:

cài kiểu gì em không biết phân chia ổ cúng như này nè các bác.mà file xài mãi mãi free lấy ở đâu các bác key lấy đâu được các bác:(:(

như tile em không biết cài windows:(.
hiện em cần hẹn vài bác biết cài win ở biên hòa giao lưu uống càfe :)và dạy em cài win với em xin hậu tạ 100k và bao trọn gói đi ngắm gái và uống cafe.:D:D.tại biên hòa
hôm trc bày cho mà hông làm được hả thím :(

View attachment 47097 cài kiểu gì em không biết phân chia ổ cúng như này nè các bác.mà file xài mãi mãi free lấy ở đâu các bác key lấy đâu được các bác:(:(
Computer --> chuột phải --> Manager --> Disk Managenment --> Chọ ổ đĩa bên dưới --> Shrink Volume là chia --> Extend Volume là gộp, Vọc đi không hư đâu mà sợ, có vọc mới có biết

hihi lối nào vậy bác linh xuân hay linh trung bác:D:D
linh trung, linh chiểu đấy :D! mà sao ổ cứng có tí xíu thế! đã lấy ra hết chưa:rolleyes:

biên hoà đây. yahoo. nguyenngoc_phuong01 nếu OK thì mai chạy ra cafe Mimoza(gần sân banh) ok. Nếu chủ thớt đúng như lời hứa

như tile em không biết cài windows:(.
hiện em cần hẹn vài bác biết cài win ở biên hòa giao lưu uống càfe :)và dạy em cài win với em xin hậu tạ 100k và bao trọn gói đi ngắm gái và uống cafe.:D:D.tại biên hòa
mang máy lên hcmc cài cho free

ngắm thì e ở nhà cho sướng :D nhìn con của nợ ở nhà là ngán đến tận cổ rồi :D

mang máy lên hcmc cài cho free
qua năm em lên đó sống mà:D
ngắm thì e ở nhà cho sướng :D nhìn con của nợ ở nhà là ngán đến tận cổ rồi :D
trẻ ko chơi già đời hối hận :D:D.ta phải chơi chơi chơi đi chứ sau này già có muốn cũng ngượng với còn cháu và khi đó nghỉ lại bác sẽ hối hận:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back