• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI] - GIAO LƯU - HỌC HỎI - KIẾM TIỀN

cướp lời a Nam chút nha :D

THEO TINH THẦN CUỘC OFFLINE LẦN THỨ 1 THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP, ANH EM BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI ĐÃ THỐNG NHẤT CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE LẦN 2 NHƯ SAU:

ĐỊA ĐIỂM: Thị trấn Trảng Bom
THỜI GIAN: Chủ nhật ngày 05/10/2014
CHƯƠNG TRÌNH:
1. Sáng 8h cafe Tây Hồ - Trảng Bom (đường 3/2 - thị trấn Trảng Bom)
2. Trưa: 11 giờ 30 Thịt rừng 9999 (ấp 1 - đường Cây Gáo)
3. Chiều: 16 giờ Karaoke Thoáng Sài Gòn + nhảy múa :D

BẮT ĐẦU ĐĂNG KÝ TỪ NAY NHA (cũng hơi vội vì lý do kỹ thuật chút xíu) :)

p/s: Hoan nghênh anh em khách mời đến từ các tỉnh thành lân cận. Ai tham gia xin vui lòng đăng ký, để lại dấu răng, dấu dép để anh em tiện liên lạc.
Vì nhiều lý do khách quan, để tạo hứng thú và vui vẻ trong bàn nhậu, để nghị để người yêu, gấu, animal, pet ....hay gì đấy ở nha nha các đồng chí, hoan nghênh dẫn theo em gái, em vợ.......có "cmnd".
Ngân sách của Group ta chưa tạo dc, nên tình hình sẽ "cộng hòa liên bang Share".
Thành viên mới và cũ, xin vui lòng confirm lại, bắt đầu từ #117 này
trời sao gấp quá vậy. ko biết có đi được ko?:mad:

gấp cái lùn gì, đến hẹn lại lên chớ chú. ko lo chuẩn bị từ trước

đang tính mai về quê đây nè :D + ko biết đường

off đúng ngày vui của 2 đồng nghiệp của m thì m chịu
lại hẹn lần sau

off đúng ngày vui của 2 đồng nghiệp của m thì m chịu
lại hẹn lần sau
:D khi nèo người iu cầm máy điện thoại thì pm Heo nhé:p đốt nhà típ:p

Với tình hình hiện tại, có lẽ sẽ ko dc đông vui, vì nhiều ace có việc bận, BTC quyết định dời lại 2 tuần, cụ thể vào ngày 19/10. ACE thu xếp thời gian, báo danh sớm, để còn liệu cơm gắp mắm.... Thân!

Với tình hình hiện tại, có lẽ sẽ ko dc đông vui, vì nhiều ace có việc bận, BTC quyết định dời lại 2 tuần, cụ thể vào ngày 19/10. ACE thu xếp thời gian, báo danh sớm, để còn liệu cơm gắp mắm.... Thân!
ngày ra mắt Sony Z3 và vé mời tham gia sự kiện đã có :(:(

Woánh dấu phát. Khi nào có dịp sẽ tham gia cùng a Nam và anh em :D chúc group thành công

làm cái off cuối tuần sau gặp nhau cuối năm- gặp anh em mới
chủ nhật 28-12

tổ chức chả ai đi, giờ ai đi tự vào vote 1 phiếu, đủ 10 phiếu đi...... ko chờ đợi ai nữa
cơ mà sao ko đi chủ nhật tới này, để lâu kiểu gì cũng có việc, rùi đầy ng đăng ký mà ko đi nữa

các bác hội họp mà chia sẻ cách kiếm tiền với newbie coi
đi ko còn chỗ ngồi luôn ak

tổ chức chả ai đi, giờ ai đi tự vào vote 1 phiếu, đủ 10 phiếu đi...... ko chờ đợi ai nữa
cơ mà sao ko đi chủ nhật tới này, để lâu kiểu gì cũng có việc, rùi đầy ng đăng ký mà ko đi nữa
CHỦ NHẬT NÀY ANH XUỐNG DƯỚI EM ĐÓ, GOM ANH EM DƯỚI ĐÓ CHIẾN 1 TRẬN ĐỂ BÀN VIỆC MẦN ĂN NÈ :D :D

Định Quán Phú Hòa có ai không nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back