• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI] - GIAO LƯU - HỌC HỎI - KIẾM TIỀN

tối nay để sắp xếp lên lịch cụ thể, có thể là tuần sau sẽ off, anh chị em bơi vào cho ý kiến để chuẩn bị nhé

tối nay để sắp xếp lên lịch cụ thể, có thể là tuần sau sẽ off, anh chị em bơi vào cho ý kiến để chuẩn bị nhé
:D:D:D dầy đủ dầu ăn chứ anh

Có câu cá ko để đem theo cần và mồi ;)

để e sắp xếp địa điểm đã anh...........bàu cá chỉ có câu cá trộm thôi :p:p:p, còn ko thì dã ngoại luôn
ko có cá vậy có gà ko :) :) gà 45kg nha

để e sắp xếp địa điểm đã anh...........bàu cá chỉ có câu cá trộm thôi :p:p:p, còn ko thì dã ngoại luôn

Muốn câu cá thì ở đối diện trường đại học Lâm Nghiệp , Khu sân gold ấy huynh. Nhiều lắm

nay lên lịch và chương trình nhé............ ai ở Trảng Bom có ý kiến nào hay vào góp ý với
dự là chủ nhật này........ai bận gì thì vào báo danh nhé

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom