Bị vấn đề về thanh toán paypal của quizgroup

sevenking

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào mọi người,
Khi mình đăng ký vào quizgroup thì nhập thông tin paypal đại, tính sẽ sửa lại sau.
Sau đó mình vào sửa lại thông tin thì bị hiển thị như hình

Thay đấu , thành dấu . dùm mình
Giờ mình phải làm sao để thay đổi được thông tin paypal.
Xin cảm ơn!

Your Profiles ->payment method: nó chỉ vậy không biết có không
Hi bạn,
Mình chọn Change method thì nó chỉ cho mình thay đổi cách thức sang webmoney và banktransfer thôi.
Mình muốn thay đổi thông tin của paypal nhưng không được.
Anh em nào hướng dẫn mình với.

Quiz/Life không còn hỗ trợ thanh toán qua Paypal nữa. Bạn nên đổi sang WebMoney hoặc Bank transfer đi.

Chào mọi người,
Khi mình đăng ký vào quizgroup thì nhập thông tin paypal đại, tính sẽ sửa lại sau.
Sau đó mình vào sửa lại thông tin thì bị hiển thị như hình

Thay đấu , thành dấu . dùm mình
Giờ mình phải làm sao để thay đổi được thông tin paypal.
Xin cảm ơn!
Như bạn ở trên nói. Quiz nó k hổ trợ cỗng pp nữa. Nên giờ bạn chỉ cần lập 1 tk wmz và điền số z của minh vào ô đó thôi.
Việc lập tk wmz rất dễ, bạn tìm trên gg. Wmz rất dễ dùng , ít tốn phí, tiền về bán giá cao nữa rất nhanh gọn.

Như bạn ở trên nói. Quiz nó k hổ trợ cỗng pp nữa. Nên giờ bạn chỉ cần lập 1 tk wmz và điền số z của minh vào ô đó thôi.
Việc lập tk wmz rất dễ, bạn tìm trên gg. Wmz rất dễ dùng , ít tốn phí, tiền về bán giá cao nữa rất nhanh gọn.
Cảm ơn mọi người nhiều!

và k sợ limit nữa!

join quiz kiểu gì v thớt

cho mình hỏi, mình giờ không nhờ tk quiz vậy có cách nào tìm lại tài khoản quiz dựa vào memo trong thanh toán của quiz tại PP không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back
Top Bottom