• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bị thằng khốn tên Digital Aura claim !!

Reactions
717
MR
1.616
kênh này để cả năm trời ko up thêm video nào mà tự dưng hôm nay vào thấy bị claim 1 video quay bằng điện thoại, mà nó khôn cái là để im, bảo ko cần gỡ xuống, mà thằng Digital Aura là ai mình search ko ra, ae ai đụng nó chưa? h nên delete hay dispute, nếu dispute thì lấy j chứng minh video quay = đt đây!!

dispute videos cậu quay mà ! táng chêt mẹ nó đi ! trước cũng có một thằng cái đíu gì nó cũng nhận và cũng đã ra đi rồi đó ~ )

dispute videos cậu quay mà ! táng chêt mẹ nó đi ! trước cũng có một thằng cái đíu gì nó cũng nhận và cũng đã ra đi rồi đó ~ )

nhưng mà bằng chứng như nào, chưa có kinh nghiệm dispute bao h. éc :(

mình cũng dính 2 phát. nhưng cái này là dính bản quyền bên thứ 3 âm nhạc thôi. chỉ bị tắt kiếm tiền videos ấy, không ăn gậy đâu. video ngon thì xoá cái âm thanh ấy đi là được. còn video cùi thì xoá đi cho chắc

video mình ko có nhạc j cả, chỉ có tiếng máy bay thôi, mà chắc gỡ cho rãnh. Muốn biết hỏi ae ai bít gì về thằng đó ko để ...tính. tại search ko thấy nó là hay net nào cả ...:eek:

Nó tự thả ra rồi! chắc ít view quá nó thả :D

Ps: close topic dùm mod, thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd
Back
Top Bottom