SCAM Bị scam 2k3$, xin nhờ anh em MMO giúp đỡ

Status
Not open for further replies.
:oops:lên là lên là lên là lên, lên nóc nhà bắt con gà, bắt con gà 40tr =))

mày đọc cho kĩ và ngậm mồm vào nhé . mày quote cả đoạn góp ý của tao rồi mày chửi
còn cái loại mày trình gì mà đòi phán về ebay và paypal . ngu học thích thể hiện

à ha, mình ngu lắm :)

mấy bác tập trung chuyên môn, giúp thớt kìa
>2k :( ước mơ của bao nhìu người mà làm mãi có ra đâu

hóng tin tức từ bác chủ thread

oái , vụ này căng :( hình như đăng nhập gmail có lưu địa chỉ ip thì phải , cơ mà tìm ip nó qua gmail như nào thì tớ cũng chịu :D thấy thớt có cập nhật gmail của kẻ lừa đảo

oái , vụ này căng :( hình như đăng nhập gmail có lưu địa chỉ ip thì phải , cơ mà tìm ip nó qua gmail như nào thì tớ cũng chịu :D thấy thớt có cập nhật gmail của kẻ lừa đảo
nói chung nằm trên lãnh thổ VN chỉ sợ bọn CA ko muốn làm chứ 1 khi muốn thì có chạy đằng trời :D

thằng này giỏi hey giả mạo lionheart đi scam rồi scam được của ong lionheart lun :( thánh cmnr

2300$ nghe mà sướng tai, chúc scammer mau lên đường

Tao cho thằng SCAM lừa đảo tao tới 9h30 sáng mai liên lạc lại. Hơn 40 triệu mày nghĩ thành án thì mày chạy hết bao nhiêu tiền hả ? Đừng để tới lúc tao là thằng ra giá để rút đơn về cho mày.

Tao cho thằng SCAM lừa đảo tao tới 9h30 sáng mai liên lạc lại. Hơn 40 triệu mày nghĩ thành án thì mày chạy hết bao nhiêu tiền hả ? Đừng để tới lúc tao là thằng ra giá để rút đơn về cho mày.
tới luôn tới luon đi bác :D

Đầu năm mà làm quả cam to quá. Hy vọng loại bớt thành phần scam để góp phần phát triển 1 mmo VN vững mạnh :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,563
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week