Bí quyết gõ captchatypers, megatypers đạt 1500code/ 1giờ - Update tình hình Captchatypers, Megatyper

Status
Not open for further replies.

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Để đạt 1500code / 1giờ phụ thuộc vào nhiều yếu tố trong đó có:

- yếu tố gõ phân biệt chữ hoa chữ thường cũng làm giảm tốc độ. Nhiều hình k cần gõ phân

biệt chữ hoa chữ thường nhưng chúng ta k biết nên vẫn gõ phân biệt chữ hoa chữ thường

nên sẽ làm giảm tốc độ.

Vì vậy để cải thiện tốc độ chúng ta sử dụng soft ST có hỗ trợ xem hình đó có cần gõ phân

biệt chữ hoa chữ thường hay là chỉ cần gõ chữ thường.

Sau 1 thời gian nghiên cứu @songthan thấy có 1 số hình k cần gõ phân biệt chữ hoa chữ thường. vì vậy Soft ST sẽ lọc ra cho các b, khi đó tốc độ gõ sẻ nhanh lên đáng kể vì k phải gõ phân biệt chữ hoa chữ thường những hình đó

Soft hỗ trợ định dạng xem có cần viết phân biệt chữ hoa chữ thường hay là không cần phân biệt cho 2 dự án:
+ Captchatypers.
+ Megatyers.
+ Qlink (sẽ hỗ trợ phân biệt chữ hoa chữ thường trong version sau).

Link hướng dẫn và tải Soft ST: http://mmo4me.com/showthread.php?72...tchatypers-Megatypers-Pix-Qlink-Top-Dau-speed

Nếu hữu ích với b hãy click "Thanks" phía dưới
:binhsua79:

Thêm chức năng thông báo là captcha gõ phân biệt chữ hoa chữ thường hoặc k phân biệt. Thông báo phân biệt chữ hoa chữ thường màu đỏ, k phân biệt màu xanh.

Last edited by a moderator:
:m187::m187:cứ tưởng có bí quyết gì mới....Anyway cũng thank vì soft free và tinh thần viết !

mình cũng bị " lừa " như 2 bạn trên , dù sao cũng thank bác nhìu vì tinh thần share " nổi tiếng " của bác ^^
qlink đâu cần phân biệt hoa thường đâu pro !!

khá hay nhưng cái này đành cho new men :binhsua88:

mình cũng bị " lừa " như 2 bạn trên , dù sao cũng thank bác nhìu vì tinh thần share " nổi tiếng " của bác ^^
qlink đâu cần phân biệt hoa thường đâu pro !!

Rule của Qlink, Megatypers, Captchatypers yêu cầu gõ phân biệt chữ hoa chữ thường mà :|

Sau 1 thời gian nghiên cứu @songthan thấy có 1 số hình k cần gõ phân biệt chữ hoa chữ thường. vì vậy Soft ST sẽ lọc ra cho các b, khi đó tốc độ gõ sẻ nhanh lên đáng kể vì k phải gõ phân biệt chữ hoa chữ thường những hình đó

Rule của Qlink, Megatypers, Captchatypers yêu cầu gõ phân biệt chữ hoa chữ thường mà :|

bác tận tụy vì captcha việt ghê , thiệt đáng ngưỡng mộ
nhưng mà hồi lâu giờ nhìu ng` gõ thường ko à , mà vẫn oke mà !

bác tận tụy vì captcha việt ghê , thiệt đáng ngưỡng mộ
nhưng mà hồi lâu giờ nhìu ng` gõ thường ko à , mà vẫn oke mà !

Tùy b nghĩ. Nhưng m thấy nên tuân thủ Rule của các dự án, tránh bị banned. Nhất là megatypers rất dễ bị banned khi số $ gân $3 :m149:

up cho bác vì tinh thần làm việc, vì lòng nhiệt huyết :binhsua79: và vì Free :binhsua06:

chủ thớt rất có tâm huyết.Nhưng thật sự 3 dự án trên đánh chử thường đều dc hết ko có sai .Tg soft bác phân bit dc code nào cheat dc code nào cheat ko dc .Cái đó mới cần

Mình thì thấy mỗi code lại phải để ý dòng thông báo đó,có vẻ sẽ mất tập trung và mất thời gian hơn :D Tks bạn vì nhiệt tình

Mình thì thấy mỗi code lại phải để ý dòng thông báo đó,có vẻ sẽ mất tập trung và mất thời gian hơn :D Tks bạn vì nhiệt tình

Khi b dùng quen b sẽ không cần đọc chữ đó, chỉ nhìn thấy màu xanh là viết chữ thường cũng được. Còn chữ màu đỏ là có phân biệt hoa thường :)

M có 1 câu chuyện đó là:

Có người A mới mua máy tính để gõ văn bản, và 1 người B vẫn thích cách viết thông thường là dùng bút.

Mới mua máy nên người A gõ rất chậm, mổ cò thấy vậy người B nói ng A là bỏ máy tính đi, gõ làm gì chậm lắm, viết cho nhanh.

Nhưng thời gian sau, khi người A đã quen với máy tính. người B đã hoảng hốt khi thấy người B gõ hết đoạn văn bản nhanh gấp 3 gấp 4 lần so với người B dùng bút viết.

1 số soft k có chức năng này là vì họ k phân biệt được nên k dùng. Do m nghiên cứu nên mới nhận ra.

Soft mặc định của captchatypers cũng có chức năng này. :m048:

chủ thớt nếu có tâm huyết về capchatyper thì pm mình...Mình đưa code để chủ thớt mặc định...thank

chủ thớt nếu có tâm huyết về capchatyper thì pm mình...Mình đưa code để chủ thớt mặc định...thank

Thanks b, nhưng Soft ST là hoàn toàn code m tự viết :)

Mà m k hiểu ý b là gì, m đọc k hiểu.

code để chủ thớt mặc định...thank

Đọc đi đọc lại mà k hiểu gì luôn :m097:

có nghĩa là,mình cũng chọn lọc và test 3ngay rồi...capchatyper k dễ đâu thớt...nên có 1 số code mặc định thử ntn..và thớt test lại thử..và soft sẽ ok hơn..:)

có nghĩa là,mình cũng chọn lọc và test 3ngay rồi...capchatyper k dễ đâu thớt...nên có 1 số code mặc định thử ntn..và thớt test lại thử..và soft sẽ ok hơn..:)

Thanks b!

Nhưng Soft ST chức năng "chọn lọc phân biệt chữ hoa chữ thường, hay chỉ cần gõ chữ thường" đã hoàn thiện rồi.

Và nó hoạt động đúng 100% nhé :) vì m có vọc code của captchatypers :binhsua79:

Khi b dùng quen b sẽ không cần đọc chữ đó, chỉ nhìn thấy màu xanh là viết chữ thường cũng được. Còn chữ màu đỏ là có phân biệt hoa thường :)

M có 1 câu chuyện đó là:

Có người A mới mua máy tính để gõ văn bản, và 1 người B vẫn thích cách viết thông thường là dùng bút.

Mới mua máy nên người A gõ rất chậm, mổ cò thấy vậy người B nói ng A là bỏ máy tính đi, gõ làm gì chậm lắm, viết cho nhanh.

Nhưng thời gian sau, khi người A đã quen với máy tính. người B đã hoảng hốt khi thấy người B gõ hết đoạn văn bản nhanh gấp 3 gấp 4 lần so với người B dùng bút viết.

1 số soft k có chức năng này là vì họ k phân biệt được nên k dùng. Do m nghiên cứu nên mới nhận ra.

Soft mặc định của captchatypers cũng có chức năng này. :m048:

Hay ! nói chung cũng là một cái Tip nhỏ cho mọi người Worker, rất đáng khen...
Nhưng tại sao lại là:
người B đã hoảng hốt khi thấy người B gõ hết đoạn văn bản nhanh gấp 3 gấp 4 lần so với người B dùng bút viết.

Có nghĩa là tự nó sợ nó àh ? ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,645
171,690
Latest member
Rexex

Most viewed of week