Bị mất xe giờ phải làm sao?

Dạo này chôm chỉa nhiều nhỉ. Nãy giờ nhiều người đồng cảm vào đây reply quá. Em quên Balo gồm Iphone + Laptop Wio Sony ở quán ốc đường Paster. Chạy về đến nhà mới nhớ. Chạy ra vẫn còn. :D
Nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất :D.

Chia buồn thread :( đợt này trộm cắp nhiều thật, cái nón bảo hiểm của em cũng ko tha.

Dạo này chôm chỉa nhiều nhỉ. Nãy giờ nhiều người đồng cảm vào đây reply quá. Em quên Balo gồm Iphone + Laptop Wio Sony ở quán ốc đường Paster. Chạy về đến nhà mới nhớ. Chạy ra vẫn còn. :D

khoe hàng chứ gì :3

Bạn mất xe, bạn khai báo với CA bị mất xe không thì rất khó để cho bạn lấy lại đc chiếc xe đối với SG thì biết bao nhiêu lò độ xe, giấy tờ giả này nọ , nếu bạn khai báo với họ vừa mất xe + mất số tiền lớn cỡ 500tr + điện thoại xịn như Iphone 6s Plus mới ra , chắc chắn rằng họ sẽ nỗ lực lùng ra cho bạn trong tg sớm nhất , khi họ tìm đc , không như bạn khai báo thì bạn chỉ bị phạt từ 1-2tr thôi , người thân của mình đã từng bị mất xe ở Q, BT và đã tìm đc xe trong 3 ngày nhờ phương pháp này !!!

Đọc tưởng k có khúc cuối chứ. Quá may bác nhỉ. E cũng quên con 1202 ở qán net hồi cấp 3. Qán gần nhà. May mà ông chủ tiệm là bạn thân của ba e, dọn chỗ e ngồi nên giữ lại :p. Bác ở tp nhờ bác chú ý hộ e con Ex 150 xanh bạc biênt 61-b1 576.29 nha. Thấy phone e e bao ốc ăn cả tuần :p
Bạn mất xe, bạn khai báo với CA bị mất xe không thì rất khó để cho bạn lấy lại đc chiếc xe đối với SG thì biết bao nhiêu lò độ xe, giấy tờ giả này nọ , nếu bạn khai báo với họ vừa mất xe + mất số tiền lớn cỡ 500tr + điện thoại xịn như Iphone 6s Plus mới ra , chắc chắn rằng họ sẽ nỗ lực lùng ra cho bạn trong tg sớm nhất , khi họ tìm đc , không như bạn khai báo thì bạn chỉ bị phạt từ 1-2tr thôi , người thân của mình đã từng bị mất xe ở Q, BT và đã tìm đc xe trong 3 ngày nhờ phương pháp này !!!
Tiếc là e chưa biết cách này sớm :(. Em cảm ơn bác.

Đọc tưởng k có khúc cuối chứ. Quá may bác nhỉ. E cũng quên con 1202 ở qán net hồi cấp 3. Qán gần nhà. May mà ông chủ tiệm là bạn thân của ba e, dọn chỗ e ngồi nên giữ lại :p. Bác ở tp nhờ bác chú ý hộ e con Ex 150 xanh bạc biênt 61-b1 576.29 nha. Thấy phone e e bao ốc ăn cả tuần :p

Tiếc là e chưa biết cách này sớm :(. Em cảm ơn bác.
Ôm máy tính suốt ngày. Ra đường lúc 11h đêm. Chú ý cái xe Ex 150 xanh hơi khó :(

Tình hình sáng nay e bị mất chiếc ex T150. Biển 61-B1 576.29. Màu xanh bạc. E bị mất ở hóc môn. Anh em nào ra đường thấy thì hú em tiếng nha. E xin hậu tạ.
Sđt em : 01217191102
Tên: Bảo
Em sinh năm 95 nha.
Em cảm ơn nhiều.
Bác nào giúp em, em xin hậu tạ ạ.

Chú ở Hốc Môn à ? hay lên đấy chơi ? Mất ở khu nào thế ?

báo CA xác xuất tìm dc xe hơi khó. Năm trc có thằng bạn bị mất chiếc wave cùi, báo CA mấy tháng sau CA gọi nó lên nói nó là tìm dc thằng trộm xe rồi. Xe thì thằng trộm bán 1,2 chai z xài hết rồi lol, gặp thằng trộm mồ côi, từ lúc nó bị bắt tới lúc ra tòa chả ai lên thăm nó. Chung quy tìm dc cug như ko, tốn thời gian đi lại xét xử lung tung.

coi như của đi thay người chứ dí theo nó chơi lại cũng khổ

mấy năm nay đi con wave gẻ chả ai lấy @@
báo c.a hi vọng tìm đc thôi chứ chả biết ls. nó về tháo biển thì tìm sao.

Chú ở Hốc Môn à ? hay lên đấy chơi ? Mất ở khu nào thế ?
E lên chơi bác ơi. E mất ở khu ấp mới 2 ngay gần chỗ UBND ấp mới 1 đấy bác. Xã Trung Chánh bác ạ. Chỗ bà bán quán phở, bún 40/1C.
báo CA xác xuất tìm dc xe hơi khó. Năm trc có thằng bạn bị mất chiếc wave cùi, báo CA mấy tháng sau CA gọi nó lên nói nó là tìm dc thằng trộm xe rồi. Xe thì thằng trộm bán 1,2 chai z xài hết rồi lol, gặp thằng trộm mồ côi, từ lúc nó bị bắt tới lúc ra tòa chả ai lên thăm nó. Chung quy tìm dc cug như ko, tốn thời gian đi lại xét xử lung tung.
Thế là e cũng k hy vọng :(
Có khi nào kiếm được xe còn cái vỏ không :)
Cũng có thể bác ạ :( Buồn 1p.....
Nó sẽ tháo rời từng bộ phận ra rồi tráo với nhau và tuồn ra tt khác. Ngoài ra số khung cũng có thể làm giả. Hên xui mới lấy lại đc thôi.
Chỉ sợ vậy thôi bác ạ...
còn số khung
Đúng rồi bác ạ :)
Muốn tìm thì vào F17 và lên 5s nhé :D
Em cảm ơn ạ.
mai mốt đem theo dây xích khóa lại cho chắc ăn
Chắc chắn e sẽ đem xích nó vào gốc cây. Chỉ sợ nó bỏ lại cái bánh như hình trên mạng thôi ạ.
coi như của đi thay người chứ dí theo nó chơi lại cũng khổ
Thằng đi chung với nó còn khích e dí theo. E nghĩ chắc nó có hàng nóng....
xin chia buồn với thớt
Em cảm ơn bác.

Tình hình sáng nay e bị mất chiếc ex T150. Biển 61-B1 576.29. Màu xanh bạc. E bị mất ở hóc môn. Anh em nào ra đường thấy thì hú em tiếng nha. E xin hậu tạ.
Sđt em : 01217191102
Tên: Bảo
Em sinh năm 95 nha.
Em cảm ơn nhiều.
Bác nào giúp em, em xin hậu tạ ạ.
Lần sau mua xe nhớ thêm nút tắt chống trộm ấy., Đề ko nổ thì lấy bằng mắt :3

mình có 1 ₫ứa bạn bị mất chiếc ex, báo công an và hứa 1/2 giá trị xe là có ngay

chuẩn men, cứ 50-50 là nhanh đc việc lắm

Nó sẽ tháo rời từng bộ phận ra rồi tráo với nhau và tuồn ra tt khác. Ngoài ra số khung cũng có thể làm giả. Hên xui mới lấy lại đc thôi.
mỗi xe có một số khung riêng nhé bạn, khi công an họ kiểm tra thì không làm giả được :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back