Bị mất xe giờ phải làm sao?

chia buồn cùng bác mong bác tìm lại đc e hiểu xảm giác của bác bây giờ e từng bị nó cướp 1 con laptop + 1 galaxy s3 + 1 đt ss nút cách đây 3 năm , và cách đây vài tháng ngủ quên nó vào nhà moi con zenfone 6 :(:(:(

chia buồn với thớt mai mốt làm ổ khóa này cho chắt ăn, mình đang dùng nè

c

hia buồn cùng bạn! Hy vọng CA tóm được nó, rồi tìm ra
Đang hy vọng nó bắt được. Em cảm ơn bác
SG phức tạp nhỉ, thôi chúc thớt chóng tìm lại được xe nhé! :D
Em sợ luôn....
vài tháng sau có xe trả. chỗ mình cũng vậy... tụi c.an lấy mấy cái xe ko có số khung số máy ấy
Sợ nó đem về cà lại thôi. Hihi em cảm ơn
:) chi ít $! và nếu tìm được em sẽ hậu tạ mạnh ! sẽ mau có thôi ạ :( h trộm cắp nhiều lắm nên phải cẩn thận ! khóa cổ cỡ nào nó cũng mở được! Chúc cậu sớm lấy lại được xế yêu! :3 Làm hẳn em ấy lên thành 1 con cọp chiến :p
Đang sợ nó làm trước mình :(. Cũng chi cho ít $ òi mong sao tìm đc hix hix

chia buồn với thớt mai mốt làm ổ khóa này cho chắt ăn, mình đang dùng nè
cái nằy làm bao tiền cậu chức năng như nào dùng cho loại tay ga à

chia buồn ! mem mmo4me dạo này xui thế , hết mất tiền tới mất xe

mình cũng mất cái xe wave đợt WC năm ngoái, cũng khoá cổ mà nó mở nhanh như chớp vậy, cứ như nó có chìa khoá 2... nản quá

xin chia buồn với bạn! bạn lên lắp điểm tiếp mát cho xe thì nó phá dc khoá xe cũng không nổ dc máy! mà rẻ có 100k!
Cảm ơn bạn.
mình cũng mất cái xe wave đợt WC năm ngoái, cũng khoá cổ mà nó mở nhanh như chớp vậy, cứ như nó có chìa khoá 2... nản quá
Chỉ cần 5s. Nó ngồi lên yên và cạch... thế là nổ máy zọt. Tức cái là chẳng làm đc gì.
chia buồn ! mem mmo4me dạo này xui thế , hết mất tiền tới mất xe
Cảm ơn bạn.
Chia buồn cùng bạn, lần sau rút kinh nghiệm :(
Cảm ơn. Kinh nghiệm này chát quá :p hihi

có khóa từ không hay mỗi khóa điện thôi em ???
Do đứa em khoái nhìn đường. Nên nhường nó. Em khóa cổ luôn bác ạ. E nghe cái rắc nên lật đật quay lại chạy ra. Bọn nó chuyên nghiệp. Có thằng đi ex 135 đi chug. Nó đưa tay khích e nữa bác ạ. Lúc đó chả có gì chơi nó. Hix

Khóa điện thôi bác ạ. E định nay đi lắp khóa từ. Người tính không bằng trời tính :(
khóa điện thì cũng như không khóa, nó chỉ mất 3 giây là tạch

khóa điện thì cũng như không khóa, nó chỉ mất 3 giây là tạch
Em đã cảm nhận được cảm giác ấy. Xui quá xui .....
Của đi thay người. Tiếc thì cũng mất rồi. Giờ lo tương lai kiếm tiền mua em mới. Buồn ko giải quyết được chuyện gì cả. Phấn trấn lên nào. Hy vọng em xe trở về với thớt
Em cảm ơn ạ :D
Đúng rồi, lo kiếm tiền mua xe mới thôi. Từng bị mất laptop nên hiểu cảm giác của thớt.
Cũng đã từng bị mất lap khi đang ngủ mà qên chốt cửa phòng vì quá nóng :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,514
171,559
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week