Bí kíp tán gái....Xấu - Gái đẹp page 2

xấu hay đẹp thì cg là người, trai xấu thì dc tung cái có tiền hay biết ăn nói lên. gái dù xấu nhưng chỉ xấu còn các mặt khác tốt thì vẫn cứ bị khinh vì xấu. xấu đẹp là trong mắt mỗi người, ko ghét bài viết của thớt, chỉ tức cái cm của các bac. xấu mà chảnh thì sao, chẳng lẽ ng ta xấu là ng ta phải ngoan ngoãn cho mấy ng hành hạ à. xấu hay đẹp thì cg có tự tôn của con người
chạm nỗi đau nhà em rồi :m040:

xấu hay đẹp thì cg là người, trai xấu thì dc tung cái có tiền hay biết ăn nói lên. gái dù xấu nhưng chỉ xấu còn các mặt khác tốt thì vẫn cứ bị khinh vì xấu. xấu đẹp là trong mắt mỗi người, ko ghét bài viết của thớt, chỉ tức cái cm của các bac. xấu mà chảnh thì sao, chẳng lẽ ng ta xấu là ng ta phải ngoan ngoãn cho mấy ng hành hạ à. xấu hay đẹp thì cg có tự tôn của con người
chạm nỗi đau nhà em rồi :m040:

bài viết đối với mình chỉ mang tính chất cười vui thôi. thích 2 câu thơ ngắn gọn xúc tích mà hàm ý sâu xa =))

:binhsua07::binhsua07::binhsua07: thế có bí kíp tán gái không xấu cũng chẳng xinh, Không kiêu nhưng có cá tính , không thông minh nhưng cũng chẳng ngu dốt, gia đình bình thường không nghèo nhưng cũng chẳng phải đại gia không bác?

EM là chỉ cần người như thế thôi:binhsua03::binhsua03::binhsua03:

Nếu người con gái xấu mà tính tình tốt thì vẫn lấy, chứ không phải lấy vợ về để nhìn đâu mà cần xấu hay đẹp

Gái xấu hay đẹp thì do mình tự mình thấy thui bác ạ........

Haizz, các bác cứ nói wa, xấu hay đẹp là do con mắt mình mak. Người mình iu mình nhìn hoài vẫn đẹp, vẫn "xương xương", dù trong mắt mấy thằng bạn thân lun nói:

":m077: tao thấy bả xấu mà còn kèm bịnh khùng nữa , éo hỉu bạn tao thích chỗ nào >'< x-("

Haizz.. vậy nên mới nói. girl xinh or "cá sấu" là do mình có iu ko thui các bác ak ^^ :binhsua07:, nếu mak iu thì lun lun dzậy :m084: hoặc dzậy :anthit:, ko iu thì ... " e iu, mình...chia tay nha! "... :m044:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,007
Latest member
iphonexsmax256gb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week