Bị hack tài khoản Pokerstars. Cần người giúp đỡ

thằng pokers làm ăn vô trách nhiệm quá. nó trả lời tk bi hack nhưng k thể lấy lại tiền. history rõ ràng thằng hacker nó ăn hết tiền mà k làm gì đc.

thằng pokers làm ăn vô trách nhiệm quá. nó trả lời tk bi hack nhưng k thể lấy lại tiền. history rõ ràng thằng hacker nó ăn hết tiền mà k làm gì đc.

Không thể trách nó được bác ơi, chứ h bác fake ip xong rồi đánh, ăn thì bác ăn luôn lỡ thua thì đòi lại với lí do bị hack à. Nó đã có sms với pin là đảm bảo lắm rồi ai kêu bác không dùng. Còn nó biết được tiền của bác có thể do keylog của nó có chức năng chụp màn hình.

mình phải biết bảo vệ mình trước. Stars đã cung cấp đầy đủ phương tiện rồi: security token, two-step verification v.v.

Tuy nhiên những trường hợp report thế này thì nó cũng điều tra, nếu cái acc chơi với mình có vấn đề thì còn mong lấy lại tiền đc, chứ nếu thằng hack nó chỉ phá mình, mà chả liên quan gì đến thằng chơi thắng kia (tức là nó chỉ vô đại bàn nào đó chơi cho mình hết tiền) thì khó rồi, chả lẽ lấy tiền của người thắng kia trả lại?

Cũng là một trường hợp đúng. Cái này đúng là không trách ai PS được vì bản thân mình ko bảo vệ được tk của mình, Bạn thớt xui quá heng,Chia buồn cùng bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week