Report Bi hack PM đắng lòng ! xin ý kiến anh em

Bonus thêm cái... còn rất nhìu nữa.... report PM block hết bọn nó luôn cho đỡ ghét... cái tội lừa đảo

Attachments

105.2 KB · Views: 92
cẩu thả thì chết
ngay cái topic cầu cứu cũng chưa được comment nào viết đúng chính tả.

Cái này nó Add IP vào API của web pm, chính khi cậu kích vào trang fake nghĩa là cậu đã đồng ý cho PM add cái IP đó . Cái này khi nó add vào rồi không cần gửi code hay bảo mật gì nó cũng rút được pm nhé.

Xin chia buồn, chính vì thế mà khi nào $ về là mình bán ngay lấy về bank VN, xong cũng rút $ ở bank về cho chắc ăn, tốt nhất ko nên để tiền trên mạng. Để đôi ba trăm phòng lúc cần thôi. Mà nhiều thím cứ thích Verifed info của mình trên mạng, cái đấy là tự sát khi tham gia trên internet đấy.

Làm sao bọn nó giả được cái địa chỉ "[email protected]" vậy bác
Éo bik nó làm thế nào mà đc như vậy :D nhưng thấy mấy loại email kèm theo link với U kiểu đó thì xđ report luôn cho PM :D

Perfectmoney.com em nhớ lúc trước cũng là của PM mà bác. lúc trước em cũng hay dùng địa chỉ này để vào. khi đăng nhập tự nó chuyển sang .is mà.
bật tab ẩn danh vọc tí.
Gmail lập PM em chỉ để xác minh sdt khi đăng nhập bằng thiết bị lạ thôi. PM thì lấy pin trong mail . đọc xong cũng hơi ghê.

perfectmoney.com đúng là chính chủ rồi mà, giờ nó ko hoạt động nên chuyển sang .is thôi, vậy thớt bị fake ở web nào vậy o_Oo_O

perfectdmoney.com đúng là chính chủ rồi mà, giờ nó ko hoạt động nên chuyển sang .is thôi, vậy thớt bị fake ở web nào vậy o_Oo_O
Tối qua vào trên điẹn thoại. Perfectmoney.com đăng nhập ok nhưng nhập code thì ko vào đc.

Last edited:
Cái này nó Add IP vào API của web pm, chính khi cậu kích vào trang fake nghĩa là cậu đã đồng ý cho PM add cái IP đó . Cái này khi nó add vào rồi không cần gửi code hay bảo mật gì nó cũng rút được pm nhé.
thì ra là dư lày

Dear Perfect Money members,

We pay to your attention that domain perfectmoney.com has been halted since 16.07.2015 due to board of directors decision from 26.06.2015

Please use our main domain perfectmoney.is

Sincerely,
Perfect Money administration

Sao lại thế này :|

Có 1 bác trước cũng bị thằng ở indian hack. Sau đó gửi thông tin cho pm yêu cầu reset pass. Thớt thử xem

Attachments

197 KB · Views: 54
    179.9 KB · Views: 53
    257.6 KB · Views: 54

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023