bị hack nick

xjke

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình nick e là balam286 mới hồi trưa còn vào forum = cooker trình duyệt được, vào lại thì thấy nick bị out login mãi mà ko đc, nên mới lên đây để la làng lên, do mail đã bị google block rồi nên ko lấy lại đc pass, ko còn mail mấy mode bày cho e cách nào để chứng minh nick balam286 là của e được ko vậy, e chỉ có mỗi cái chữ ký của nick đó là cái nick yh đang dùng thôi ạ mà ko bít bây h thằng hacker nó đổi chưa nữa.
E ko biết post ở đâu nên mới post vào đây, sai mục thì mode dời đi dùm chứ h đi kím đúng mục để post thì sợ trễ mất nó sẽ scam người ta mất

chắc bác bị dính keylog hay trojan gì rồi , sử dụng thông tin kiếm tiền trên mạng đừng lưu lịch sử vào trình duyệt

balam286 BANNED!

học cho đã vào đi tống tiền ,ít bữa yêu ai đi tống tình quá

xjke : Banned
Topic Close

nick yahoo của nó là lam_khanh246 mà thằng hack còn clone yahoo, nói chung là hack thì cút cmm đi cho nó sạch forum. Mod ban cái nick hộ thằng em mình cái.

nick yahoo của nó là lam_khanh246 mà thằng hack còn clone yahoo, nói chung là hack thì cút cmm đi cho nó sạch forum. Mod ban cái nick hộ thằng em mình cái.
:mad: gì vậy mấy pa , đùa vừa hôi chứ,bạn tui mới change pass giờ đến lượt ông đỏi ban ak,mod xem xét giải quyết giúp

hình như lão này nick yahoo là: lam_khanh246 mà sao chữ kĩ lamkhanh246 nhỉ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,193
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom