• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy (Bị hack, ngừng giao dịch )500k STR - rate 49k/1k viettinbank - vietcombank - baokim.vn

Status
Not open for further replies.

tunpjt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Bị key lock lúc chiều, tui cũng bị hack accout sàn bx 0.35 bitcoin, tại tui không có kinh nghiệm xử lý tiếp, giờ dính keylog rồi không biết lên thông báo kịp thời. Hix, giờ chẳng biết làm sao
bác dính bác chả thông báo luôn cho ae

shjnhok

Junior
Reactions
27
MR
0.003
vậy thì thớt an toàn rồi chỉ bị ban thôi T_T ôi tiền của tôi

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
Tui cũng bị scam 70.000 STR, giờ tui đã reset được pass rồi, mọi người bình tĩnh cùng tui giairn quyết dduowwcj ko. Tui đã gửi id cá nhân để chuẩn bị đóng bảo hiểm đàng hoàng. Tui không cố tình tạo uy tín ròi đi lừa mọi người , chỉ là do trình IT gà quá thôi. Mọi người hãy cùng nhau cố gắng kiểm soát tình hình, hix

jaiboy

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Tui cũng bị scam 70.000 STR, giờ tui đã reset được pass rồi, mọi người bình tĩnh cùng tui giairn quyết dduowwcj ko. Tui đã gửi id cá nhân để chuẩn bị đóng bảo hiểm đàng hoàng. Tui không cố tình tạo uy tín ròi đi lừa mọi người , chỉ là do trình IT gà quá thôi. Mọi người hãy cùng nhau cố gắng kiểm soát tình hình, hix
bác đưa ra cách giải quyết đi

demona

Senior
Reactions
212
MR
0.148
Bác bị scam 70k là do bác nói thôi! Bác bị keylog và bị hack btc cũng là do bác nói! :)) Còn ae bị scam 1 đống str thì quá rõ rồi! :)) Giờ bác nói vậy là xong sao? Bạc triệu chứ đâu có ít ỏi gì?

theo mình thì cần có danh sách nhưng người bị lừa rồi giảo quyết dần dần.

lvlinh

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
bác giải quyết lại số str giúp em, bac xem lại lịch sử giao dịch đi, tk str lvlinh0507

Bị key lock lúc chiều, tui cũng bị hack accout sàn bx 0.35 bitcoin, tại tui không có kinh nghiệm xử lý tiếp, giờ dính keylog rồi không biết lên thông báo kịp thời. Hix, giờ chẳng biết làm sao

cộng hết lạ chắc vài chục triệu đó bác

chứng minh là cậu bị hack , t chỉ lấy 1 nửa, ép người quá thì cũng ko được gì.
Chứng minh thì mình chứng minh được, tuy nhiên đền 1/2 thì mình chết mất. Không biết mod định xử lý mình thế nào. Mình cũng chỉ làm ăn trade cò con mà thôi. Hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week