Waiting for Answer Bị hack Gmail.paypal (quochuypro8x)

tocroipro

Junior
Reactions
40
MR
0.002
Log chat
vasrhl

Vừa đúng thời gian mình chat với bạn này thì teanview dc lúc .tầm đến 15-20 phút sau Gmail mình đã bị đổi pass với 1 yahoo
[email protected],và 1 yahoo tên ......bao gì đó nữa ,đã vậy còn thay đổi số điện thoại khôi phục ,mình tìm trên mạng thì cũng thấy
vasrug

A em đề cao cảnh giác nhé ! mấy con cờ hó này khó lường.lúc mua giọng nhỏ nhẹ mà lúc ....

vasrdq

:(buồn cho thớt

Mang cái tên pro mà đếch pro gì hết vậy........ Mở TV mà để all ko bị mới lạ.

fogot pass gmail đi vẫn lấy lại dc nếu mới đổi sau 48 tiếng :eek:

vậy thì gửi mail bên gg nó giải quyết cho nhanh đơn giản báo bị hack như paypal thôi:D

Công nghệ cao các bác ợ. thôi sợ luôn.

:( tháng cô hồn mà....đi đâu cũng thay người bị xui xẻo

cái bọn chết cả nhà không thấy xác
cũng bị một thằng lấy trộm acc PP, làm limit luôn acc của mình
thằng này có lập 1 cái payza, chắc liên quan đến thằng thớt nói:
DateTypeName/EmailStatusGross

6/16/2013Transfer Received From
Hoang Van Thai
[email protected]Completed$7.44 USD
nó có nhận tiền PZ từ thằng khốn nạn này: [email protected]

may man hom qua ty nua bi hach sau khi de cho chung no timview minh nhanh chong doi het pass pp va mail :D tu nhien de gia cao ngat nguong roi hoi mua
nho timview xem info hen 30 phut chuyen tien sau day minh search tren mmo4 phat hien tien su thang nay scam kha nhieu :thienthan_shi

Attachments

27.4 KB · Views: 55
bị bọn cẩu nó lấy mât acc paypal, nó đổi mâts câu hỏi bảo mật và visa card rồi, có mai gốc cũng không vào mail được. mail cho PP nó bảo thế này:
"Tuy nhiên, tại thời điểm này, tài khoản của bạn bị giới hạn vô thời hạn và kháng cáo là không thể"
như vậy có còn hy vọng không hả mọi người.
PP còn nói:
"Nhưng nếu bạn có thể email cho chúng tôi bằng chứng rõ ràng của bạn ID để [email protected] , và thêm trường hợp NO PP-002-411-013-827, chúng tôi có thể giúp bạn xem xét tài khoản PayPal của bạn một lần nữa" là sao nhỉ?

bị bọn cẩu nó lấy mât acc paypal, nó đổi mâts câu hỏi bảo mật và visa card rồi, có mai gốc cũng không vào mail được. mail cho PP nó bảo thế này:
"Tuy nhiên, tại thời điểm này, tài khoản của bạn bị giới hạn vô thời hạn và kháng cáo là không thể"
như vậy có còn hy vọng không hả mọi người.
PP còn nói:
"Nhưng nếu bạn có thể email cho chúng tôi bằng chứng rõ ràng của bạn ID để [email protected] , và thêm trường hợp NO PP-002-411-013-827, chúng tôi có thể giúp bạn xem xét tài khoản PayPal của bạn một lần nữa" là sao nhỉ?
neu no chua doi so dien thoai cau con so co the kich vao link goi xac nhan tren dien thoai lay pass

Đa số sẽ ko cứu dc.vì mail phụ số điện thoại đã bị remove thay đổi hết . riêng 2 gmail 9 làm mmo đã bị tương tự, cả cái paypal hơn 60 GG đang làm ăn @@! cũng đi.

Đa số sẽ ko cứu dc.vì mail phụ số điện thoại đã bị remove thay đổi hết . riêng 2 gmail 9 làm mmo đã bị tương tự, cả cái paypal hơn 60 GG đang làm ăn @@! cũng đi.

gmail bạn vẫn có thể lấy lại sau 1 tuần nhé.nhớ những thông tin trước đây là được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week