Suggest Bị HACK acc Gmail, nhờ tư vấn để lấy lại

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Hôm nay em vừa bị hack acc gmail, tiếp đó thì tk adsense cũng bị thay đổi và 1 tk quizgroup cũng bị thay đổi info. Có bác nào rành về vụ lấy lại acc không, chỉ giáo giùm em với ạ? mail của nó: [email protected] . Vì kênh youtube của em đăng kí vào quizgroup, có 2 kênh ở 2 gmail khác nhau, và nó đã thay đổi phương thức thanh toán sang mail đó

BÁC NÀO GIÚP EM VỤ NÀY EM XIN GỬI BÁC ĐÓ 20 WMZ , TỐT NHẤT LÀ TRONG NGÀY HÔM NAY HOẶC NGÀY MAI Ạ! VÌ QUA NGÀY MAI THÌ KÊNH YOUTUBE BỊ CHUYỂN QUYỀN SỞ HỮU MẤT RỒI!
Đây là ảnh chụp phương thức thanh toán trong quiz, và email paypal của nó:

Còn đây là thông tin khi em thử send $ sang tk kia

Last edited:
Minh có exp nhiều vụ này thù lao là gì ạ
Nếu bác có thể lấy lại được acc gmail của em thì em xin biếu bác 20Z được không ạ? tốt nhất là trong ngày hôm nay vì đến ngày mai thì kênh youtube bị chuyển quyền sơ hữu mất rồi! hic! :( Quan trọng là cái kênh youtube bị nó cuốm mất. mà sau 1 ngày thì quyền sở hữu sẽ được chuyển! Có gì mong bác giúp đỡ!

Upvote 0
nick thật thì có thể lấy lại chứ nick phụ thì khó lắm

Upvote 0
Ok gui hết info mail qua inbox,mình sẽ yeu cau cung cấp nhiều thong tin, cụ thể mất bn mail,bn kenh,nó dang giữ những thứ gì...

Upvote 0
Ðúng là loại chó. Bao công của ngta. Up cho thớt :)

Upvote 0
mình cũng bị thằng này hack.mới lấy được lại rồi.mình chỉ chơi adaense content.thằng này ở hải dương số điện thoại của nó là 0917275634.may không có thiệt hại gì

Upvote 0
đăng nhập bình thường rồi vào phần Quên Mật Khẩu , có đăng kí số đt thì càng dể bạn ơi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back