Ask Bị GA ban web sau đó ban luôn acc các bác ợ

bạn ơi, dùng header bidding, có cả bên thử ba, cả adx. mấy site như apkcombo đang chạy bên e này bác tele e@larissa358. bác ping e support nhé

Giờ dùng mgid thay thôi bác. không thì kéo qua aff
tùy ngách mới dùng đc mgid bác nhé. dạng native này chỉ phù hợp với các site báo lá cải thôi bác nhé. còn các ngách khác chưa chắc đã hợp, đặt vào cũng phá site luôn

Mất khoản thu nhập tháng 4 (vì tháng 5 bị ban nên nó không trả), giờ còn gánh thêm khoản nợ nữa, potay GA :(
Này nó truy thu mình thế nào nhỉ?

Buồn quá các bác ợ, có cái GA đang kiếm cơm ngon lành thì bị GA ban web do vấn đề bản quyền. Xong tròn tháng sau GA ban luôn acc của mình luôn, mà acc đó mình dùng cũng 7 năm rồi.
Giờ chả biết làm sao cả, đăng ký lại acc khác chắc còn khuya nó mới duyệt lại web :(
Site cùa mình duy trì truy cập thế này
View attachment 259200
Bán web ko bạn :)

chơi thuốc quá liều đây mà , chứ giờ ba cái web này ai mà vào , giờ họ cái j cũng MXH hết , ai rảnh mà vào web

chơi thuốc quá liều đây mà , chứ giờ ba cái web này ai mà vào , giờ họ cái j cũng MXH hết , ai rảnh mà vào web
Ngáo à bác?
Lưu lượng tự nhiên thế này đủ chưa?

Những trang cùng kiểu với trang của mình lưu lượng nó còn gấp đôi, gấp ba nha bác. Trang của mình thuộc thể loại còi nhất rồi đấy.
(Tháng 5 mình chỉnh lại mã GA4 cho cả trang)

Ngáo à bác?
Lưu lượng tự nhiên thế này đủ chưa?
View attachment 260124
Những trang cùng kiểu với trang của mình lưu lượng nó còn gấp đôi, gấp ba nha bác. Trang của mình thuộc thể loại còi nhất rồi đấy.
k phải đâu , nó có 1 chiêu là giả vờ giảm doanh thu bóp tiền xuống , lúc đó mấy người ham tiền sẽ cố tìm cách , chơi thuốc các kiểu để kéo lên , và đó là điều họ muốn , họ sẽ xử mấy tài khoản đó , còn mấy người mà cứ mặc kệ thì k sao , đó là cái bẫy của google , ngày xưa làm youtube họ cũng chơi bài này mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom