Bị đứa có nick yahoo: autumn_tale199 scam.

tranhuudoan

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
Hôm qua post bài mua mấy ids chủ group để làm.

Hôm nay, 1 ngày đẹp trời thì có nick yahoo: autumn_tale199 pm =)). Nó bảo bán 5 ids chủ group. 1ids chủ 1.5$ + balance

Để lấy niềm tin mình chỉ đồng ý giao dịch 1 ids trước. Ids đầu tiên blance 0.12$ + 1.5$ ids chủ nó đòi 1.7$ giao dịch ok :))

Xong nó đòi giao dịch nốt 4 ids còn lại. Nhưng mình nói chỉ giao dịch 2 ids 1 lần thôi. 1 ids balance 1.9 ==> 2 ids là 6.8$.

Sau khi pay tiền đầy đủ nó nói mình pay nốt 4$( theo nó tính) cho 2 ids còn lại rồi nó send 4 ids qua 1 lần luôn vì 1 đống lí do bẩn thỉu mà nó đưa ra để dụ dỗ mình ;)). Mình vẫn nhất quyết ko pay $ tiếp mà nói nó cứ send 2 ids trước đi đã, sau 1 hồi dụ dỗ mình, đồng thời nó đổi avatar của yahoo. Khi đó mình biết đã đc ăn cam =)).

Lần đầu giao dịch nên còn gà, đã cẫn thận vẫn bị ăn cam, mất 6.8$ = hơn 1 ngày làm việc vất vả. 1 cảm giác thật YoMost =)). Mình post để các bạn biết mà tránh xa thằng này ra, đừng chơi với nó :))

Mình đã pay tiền đàng hoàng LR nó đưa mình U9519772

Nó dụ dỗ pay nốt 4$ cho 2 ids còn lại rồi nó send 4 ids luôn 1 thể

Cuối cùng là 1 số lời nhắn nhũ trước khi nó out =))

Attachments

68.3 KB · Views: 61
    35.1 KB · Views: 52
Last edited by a moderator:
Nick này bị ban rồi mà, chán thủ thớt quá ko chịu search trước cái tên LR :binhsua37:

Chia buồn vs bạn. Bjo chẳng tin ai ngoài mấy ông trung gian vs Mod đc... Tiền đấy, đừng có chủ quan

sao ko ai vào scam ta nhỉ :m020:

mò check trong box trade chứ chủ thớt.đừng ham rẻ.hãy trade với những bạn sell có uy tín ý.tội quá.chia buồn với cậu.

bọn scam giờ 1 là do bài bạc , 2 là do chơi hàng đá, bọn nó ko còn biết gì tới luật nhân quả đâu, nói nó cũng như ko.

Con người tự làm ra của cải vật chất để phục vụ cuộc sống của mình còn con vật không làm mà chỉ ăn thức ăn do con người cho, vậy con người không chịu làm mà lừa tiền người khác thì có như con vật không, vậy scamer là gì ?

chủ thớt có mua group nữa không..còn 1 gruop còn nguyên tem..giao ID trước thấy dc thì giao tiền cũng được..:D

mấy đứa scam thì toàn là lũ có nhân tính đâu chỉ thích ăn ko ngồi rùi có mấy $ mà cũng làm liều để rùi bị cả trăm người chửi :binhsua122:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom