Bị đánh, vợ vẫn sướng… anh em thanks ui học theo nhé

Reactions
154
MR
0.000
Hôm nọ, mình uống bia với bạn, nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng…

Hình minh họa
Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình.
Mình vả cho cô ấy một cái (nhẹ thôi, nhưng cũng đủ đỏ má) và đẩy ra, quát:
- Cô là đứa nào, ngoài vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi, nghe chưa.
Và mình lỉnh luôn vào buồng lăn ra ngủ, sau dậy ăn cơm.
Lạ lắm, thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn mà mặt rạng rỡ lạ, lại còn tủm tỉm cười.
Hic, mình thì trả thù được mà vợ mình lại sướng.

Hôm nọ, mình uống bia với bạn, nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng…

Hình minh họa
Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình.
Mình vả cho cô ấy một cái (nhẹ thôi, nhưng cũng đủ đỏ má) và đẩy ra, quát:
- Cô là đứa nào, ngoài vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi, nghe chưa.
Và mình lỉnh luôn vào buồng lăn ra ngủ, sau dậy ăn cơm.
Lạ lắm, thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn mà mặt rạng rỡ lạ, lại còn tủm tỉm cười.
Hic, mình thì trả thù được mà vợ mình lại sướng.

chiêu này đc vote bác :m135::m135::m135:

Thế lúc vờ say, nó ko ra đỡ thì lăn vào góc bếp ngủ à? Hay lúc đấy tỉnh luôn rồi cũng vả cho nó 1 phát? :binhsua01:

Cái này tớ đọc lâu lắc, không cẩn thận là nguy hiểm cho chính chủ luôn kế hay phải có tài dụng kế nữa :binhsua78:

test phát xem nào, quả này mà ra đường ngu~ thì qua nhà bác ngu~ ké đấy nhé
khách tới nhà bác chịu khó ra phòng khách ngu~ đi nhé

Vợ bác này hơi bị ngơ, chứ vợ người khác sẽ nhận ra mình đang đóng phim ngay, nó tán lại thì ccmnr :))

test phát xem nào, quả này mà ra đường ngu~ thì qua nhà bác ngu~ ké đấy nhé
khách tới nhà bác chịu khó ra phòng khách ngu~ đi nhé
Đù ! nguy hiểm quá.......pác lày còn mún hớt tay trên

Announcements

Forum statistics

Threads
420,848
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week