Bị đánh, vợ vẫn sướng… anh em thanks ui học theo nhé

Hôm nọ, mình uống bia với bạn, nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng…

Hình minh họa
Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình.
Mình vả cho cô ấy một cái (nhẹ thôi, nhưng cũng đủ đỏ má) và đẩy ra, quát:
- Cô là đứa nào, ngoài vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi, nghe chưa.
Và mình lỉnh luôn vào buồng lăn ra ngủ, sau dậy ăn cơm.
Lạ lắm, thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn mà mặt rạng rỡ lạ, lại còn tủm tỉm cười.
Hic, mình thì trả thù được mà vợ mình lại sướng.

Truyện cười tiếu lâm : Bị đánh vợ vẫn sướng…

Hôm nọ, mình uống bia với bạn ,nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng…

Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình. Mình vả cho cô ấy một cái (nhẹ thôi, nhưng cũng đủ đỏ má) và đẩy ra, quát: “Cô là đứa nào, ngòai vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi nghe chưa”.

Và mình lỉnh luôn vào buồng lăn ra ngủ, sau dậy ăn cơm. Lạ lắm, thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn mà mặt lại rạng rỡ lạ, lại còn tủm tỉm cười. Hic, mình thì trả thù được mà vợ mình lại sướng

Đọc nhiều truyện cười hơn tại: http://www.truyencuoivova.net/truyện-cười-tiếu-lam-bị-danh-vợ-vẫn-sướng/#ixzz23D3RglNS
http://www.truyencuoivova.net/truyện-cười-tiếu-lam-bị-danh-vợ-vẫn-sướng/

pót lên đây thì chị em biết mẹ nó hết rồi còn gì :m020:

Sau này áp dụng. Ko thì bị đàn bà nó chèn ép nhiều quá

Sặck, con vợ mềnh nó Tứ đẳng teawando. Chơi bài này có mà gãy tay :binhsua76::binhsua76:

Thế lúc vờ say, nó ko ra đỡ thì lăn vào góc bếp ngủ à? Hay lúc đấy tỉnh luôn rồi cũng vả cho nó 1 phát? :binhsua01:

Vote cho ý kiến hay, thấy chồng say mà vẫn ngủ ngon thì....cho 1 vả

Chiêu này độc nhưng ko dám thử vì ai bị đau cũng đánh trả. Chỉ sợ chưa kịp kêu tiếng nào thì bị con vợ nó túm lấy bất cứ thứ gì trong tầm với mà vừa phang vừa chửi thì tỉnh hẳn :binhsua76:

ông này có chiêu phải nói là tuyệt.cho 10điểm luôn.để học hỏi theo mới dc.hehe

Bác này chơi chiêu độc quá, khâm phục bác, phải học hỏi thôi, haha:binhsua14:

Cái này bác chủ thớt lấy trong truyện cười ở đâu chứ thực tế làm sao áp dụng đuợc

Có khi nào bị vợ tát cho phát xoay như cần ăn ten hk nhỉ ....??????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,911
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week