Bị cùng đường khi bị hack acc paypal

shenlong446

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Mình đã bị mất acc paypal và mail.....
khi tìm được người giúp thì bạn ấy nói là bị keylog nên mình bấm cái gì nó biết hết
nên giờ mình mất hết paypal, 3 mail liên quan...

http://mmo4vn.com/showthread.php?24028-BI-cap-paypal-biet-duoc-mail-danh-cap-mong-cac-pro-tiep

đang điên đầu với nó thì lại có chuyện nửa
hồi sáng mình cần mua 5 cái cvv để làm off mà bạn jaranguyen
đã gửi cho mình check trước mình báo tối nay mình check xong sẽ tính với bạn ấy giá 5 cái là 2.5$

Nhưng vì bị mất hết cả paypal và mail nên sợ keylog quá đã ghót máy lại cho an toàn
rồi
hiện giờ bạn
jaranguyen

đòi mình trả tiền cái cvv
thật sự mình giò này ko còn 1đồng để mà làm việc mất hết 30$ paypal
ức lắm
mình làm ăn thế nào mong các bạn trong mmo4vn cho ý kiến
thật sự mình củng mất hết tk nên ko cần mua cvv lam chi
chưa động đến mấy cái đó luôn
mong mọi người cho 1 ý kiến

30$ PP :(
Mình cũng tiếc nếu bị mất chừng này

Upvote 0
Bạn nói rồi ko rút lại được đâu nhá! Đã đồng ý mua tớ đã send cho mà check rồi bảo tới chiều trả tiền. Giờ này nói thế này thì ai chịu nổi! Tớ cũng đã nói là bao giờ có thể trả tiền? Chứ không ép buộc trả ngay! Bác này bảo muốn hoàn lại vcc? AI chịu ko?

Upvote 0
ko mình chưa mua mà
bạn ấy chỉ gửi để test coi được ko mới mua

Upvote 0
Biết là bùn nhưng cố gắng lên nhá ô bạn hihi

Upvote 0
Mình đã bị mất acc paypal và mail.....
khi tìm được người giúp thì bạn ấy nói là bị keylog nên mình bấm cái gì nó biết hết
nên giờ mình mất hết paypal, 3 mail liên quan...

http://mmo4vn.com/showthread.php?24028-BI-cap-paypal-biet-duoc-mail-danh-cap-mong-cac-pro-tiep

đang điên đầu với nó thì lại có chuyện nửa
hồi sáng mình cần mua 5 cái cvv để làm off mà bạn jaranguyen
đã gửi cho mình check trước mình báo tối nay mình check xong sẽ tính với bạn ấy giá 5 cái là 2.5$

Nhưng vì bị mất hết cả paypal và mail nên sợ keylog quá đã ghót máy lại cho an toàn
rồi
hiện giờ bạn
jaranguyen

đòi mình trả tiền cái cvv
thật sự mình giò này ko còn 1đồng để mà làm việc mất hết 30$ paypal
ức lắm
mình làm ăn thế nào mong các bạn trong mmo4vn cho ý kiến
thật sự mình củng mất hết tk nên ko cần mua cvv lam chi
chưa động đến mấy cái đó luôn
mong mọi người cho 1 ý kiến
chắc là cậu ấy cũng đồng ý cho nợ thôi.mình nghĩ vậy. nếu cậu bạn đồng ý thì càng làm tăng uy tín và làm ăn phát đạt
:D. nhớ phải trả cho người ta
khuyến cáo anh em cho người ta xem temview thường hay bị vấn đề này nếu ko để ý. tranfer file nguy hiểm vào máy các bạn

Upvote 0
chắc là cậu ấy cũng đồng ý cho nợ thôi.mình nghĩ vậy. nếu cậu bạn đồng ý thì càng làm tăng uy tín và làm ăn phát đạt
:D. nhớ phải trả cho người ta
Thì đúng là như thế đấy! Tớ đồng ý cho cậu ta khất, nhưng cậu ta bảo mất hết rồi thì mua vcc làm gì?
Hỏi ai chịu nổi không trong khi đã send vcc qua tay cậu ấy rồi!

Upvote 0
mất acc pp là 1 chuyện,trả tiền là chuyện khác,ko có pp thì mua lr mà thanh toán,đâu phải lấy lý do bị hack thì ko thanh toán là xong :binhsua16:

Upvote 0
Bây giờ tớ tuyên bố luôn! Tớ cho cậu khất lại tiền này! Vì đây là 2.5$ LR = 3.12$ Paypal
Cậu đừng nói cái dzọng mất hết rồi thì mua vcc làm gì + cậu chưa đụng đến cái vcc
Thứ 1: lúc trưa đã nhận vcc và để cậu check.
Thứ 2: vcc cậu đã cầm, ai biết cậu làm gì rồi tới 4h bảo mất Paypal. Vậy trong khoảng từ trưa đến 4h cậu làm gì? Chẳng có cái vụ nào send vcc xong trả lại coi như chưa có chuyện gì?

Upvote 0
pác chủ thớt nếu cóa bị hack acc pp thì còn ap vs lr mà bác? nếu pác hem dùng mấy cái tài khoản khác thì pảo e nó cho khất ! khi nào cóa $ rùi pay cho nó cóa seo đâu ? sao lại đòi trả lại ?

Upvote 0
ý là giờ ko phải mình lấy lý do mất pp làm quan trọng mà mình ko có động đên gì về cái thông tin cvv bạn ấy gửi chứ mình chưa mua mà đã nói với nhau là tét nếu được mới mua mà

Upvote 0
ý là giờ ko phải mình lấy lý do mất pp làm quan trọng mà mình ko có động đên gì về cái thông tin cvv bạn ấy gửi chứ mình chưa mua mà đã nói với nhau là tét nếu được mới mua mà
Cậu nói thế mà nghe được hả? Cậu cầm vcc rồi cậu Copy lại rồi kêu trả lại! Coi như chưa có chuyện gì? Ai trong topic này hỏi xem đúng hay sai? Tớ nói là nói vậy. cầm vcc rồi mà kêu trả lại được à

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom