Help Bị Ban dàn acc SEOSprint không rõ lí do

SVHUA

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Thế thay agent nghĩa là thay đổi các trình duyệt khác nhau, nhưng vẫn trên 1 trình duyệt à bạn.

seosprint giờ nó làm ngặt thế này thì vỡ mộng cho những bác định chơi auto với hàng chục đến hàng trăm account rồi.

Last edited by a moderator:
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thế thay agent nghĩa là thay đổi các trình duyệt khác nhau, nhưng vẫn trên 1 trình duyệt à bạn.

seosprint giờ nó làm ngặt thế này thì vỡ mộng cho những bác định chơi auto với hàng chục đến hàng trăm account rồi.

Bạn gg thử có 1 bài nói rất chi tiết về khái niệm này đó :D
Vẫn là trình duyệt mình dùng nhưng nó fake thành các loại trình duyệt khác và operating system khác được luôn :D

dunglelet

Junior
Reactions
35
MR
0.000
nghe các bác nói có vẻ nguy hiểm quá :binhsua58: ngày nào e cũng chiến 4 acc face ip + clear sạch sẽ mà có thấy bị gì đâu:binhsua169:

Reactions
357
MR
0.000
Khi bạn đăng nhập 1 acc seo trên 1 trình duyệt nào đó với 1 IP nào đó thì sever nó sẽ nhận diện lịch sử đăng nhập của bạn bằng 1 mã nhất định và đều được lưu lại do con robot seo quản lý , về lâu dài trùng dải IP trên cùng trình duyệt sẽ tạo ra ID giống nhau hên xui mau hay chóng nó sẽ phát hiện, cái này là mình đọc được trên diễn đàn seomaster thôi :D

Như bác nói thì để an toàn mình có thể dùng mỗi acc trên 1 trình duyệt khác nhau cũng được nhỉ?

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Như bác nói thì để an toàn mình có thể dùng mỗi acc trên 1 trình duyệt khác nhau cũng được nhỉ?
Theo lý thì vậy , vì trước kia mình xài 4 trình duyệt 4 acc đăng nhập tùm lum nhiều lúc chỉ xóa cookie mà quên đổi IP cũng ko bị band , chỉ sau khi xài 1 chrome thì bị :binhsua157:

pehasink

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
Nó k hiện phần "nhận tiền" nữa có phải là bị ban nick k các bác. Mà e mới chơi seo, xài có 1 nick, sao lại bị ban đc nhỉ? bác nào giúp e với :binhsua46:

BaoLong

Newbie
Reactions
32
MR
0.000
àh cho hỏi thêm là acc mình là IP VN fake IP US để làm jobs có dc ko vậy, mình chơi nhiều acc, mỗi lần đổi mình chỉ xóa cookies + thây đổi IP US bằng cách tắt rồi mở lại HMA, như vậy có dc mọi người

eagle1209

Newbie
Reactions
94
MR
0.000
àh cho hỏi thêm là acc mình là IP VN fake IP US để làm jobs có dc ko vậy, mình chơi nhiều acc, mỗi lần đổi mình chỉ xóa cookies + thây đổi IP US bằng cách tắt rồi mở lại HMA, như vậy có dc mọi người
đổi trình duyệt càng tốt :|

vodkaexpans

Verified
Reactions
877
MR
0.029
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger
TÌnh hình chả hiểu sao bị ban sạch acc SEOsprint. Còn đúng 1 cái acc chính k làm gì thì k bị ban,@@
Mình cũng chưa hiểu lí do vì sao. Mình làm nhiều acc mấy tháng nay có sao đâu. ĐÙng 1 cái ban sạch.:binhsua122:
Trc thấy mấy topic cũng hỏi về việc này. Hay là SEO theo dõi trong thời gian dài rồi mới ban nhỉ. May là Lr rút dc nên hôm qua rút hết tiền r.

Tớ cảnh báo trước chuyện này rồi thì phải :)) auto này tớ đã chạy từ giữa tháng 11 rồi :)) cũng tình trạng tương tự nên bỏ.\

Change IP, xóa cookie, thay đổi SID... nó vẫn ban acc điều, ko hiểu chúng nó check bằng cái gì, có thể là có cái gì đó giống nhau :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week