Help Bị Ban dàn acc SEOSprint không rõ lí do

tonnytrung

Junior
Reactions
210
MR
0.000
Các bác chơi auto nhiều sau này nó kiểm duyệt như neobux là ngon rồi
Khỏi ai cheat hay chơi nhìu acc nữa Bác nào đó tuyển auto cũng die sạch hàng loạt ko zo dc acc nào.Auto nào cũng zay thui cũng có ngày ngta phát hiện hết thôi,Tự mình đạp đổ chén cơm chung nhau mà.Tham Thì Thâm Thôi
Bắt đúng người đúng tội rồi ko oan uổng tí nào.Mình thì cũng bị dính nhưng ko oán trách gì cả.
Mình cũng ko có chơi auto mình dùng SSJM thôi làm bằng tay cả click đuối lun.
Nó cảnh báo rồi đó phạt như thế này còn rất nhẹ đó.Từ khi ông kia tuyển Ref auto thì(Job Die hàng loạt)tui cũng bik có ngày này mà,Nhưng còn rất nhẹ đó nó còn cho chơi dc nhìu acc làm trên 1 máy auto nữa thì bye bye Seo lun.jo chắc cũng sắp rồi các bác chuẩn bi tinh thần đi nhé.

Last edited by a moderator:

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Định không lên tiếng nhưng mà tiện đây cũng nói luôn, xin lỗi 2 bác này nhé

Tớ cảnh báo trước chuyện này rồi thì phải :)) auto này tớ đã chạy từ giữa tháng 11 rồi :)) cũng tình trạng tương tự nên bỏ.\

Change IP, xóa cookie, thay đổi SID... nó vẫn ban acc điều, ko hiểu chúng nó check bằng cái gì, có thể là có cái gì đó giống nhau :)

Các bác chơi auto nhiều sau này nó kiểm duyệt như neobux là ngon rồi
Khỏi ai cheat hay chơi nhìu acc nữa Bác nào đó tuyển auto cũng die sạch hàng loạt ko zo dc acc nào.Auto nào cũng zay thui cũng có ngày ngta phát hiện hết thôi,Tự mình đạp đổ chén cơm chung nhau mà.Tham Thì Thâm Thôi

2 bác xem kĩ lại đầu topic, topic này là từ 01/12/2012 nhé, lúc đó thì chưa có auto đâu, và bạn pipay này cũng không hề dùng auto của mình nhé. Đừng có thấy cứ nghe đến bị ban acc là lại đổ tại auto nhé. Đọcx kĩ trước khi bàn luận cái gì nhé, đừng có tát nước theo mưa.

Nhân đây cũng nói luôn là bác pipay này đâu có dùng auto gì đâu mà cũng bị ban acc đó :))

vodkaexpans

Verified
Reactions
877
MR
0.029
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger
Định không lên tiếng nhưng mà tiện đây cũng nói luôn, xin lỗi 2 bác này nhé

2 bác xem kĩ lại đầu topic, topic này là từ 01/12/2012 nhé, lúc đó thì chưa có auto đâu, và bạn pipay này cũng không hề dùng auto của mình nhé. Đừng có thấy cứ nghe đến bị ban acc là lại đổ tại auto nhé. Đọcx kĩ trước khi bàn luận cái gì nhé, đừng có tát nước theo mưa.

Nhân đây cũng nói luôn là bác pipay này đâu có dùng auto gì đâu mà cũng bị ban acc đó :))

Auto thì tớ chạy từ năm 2011 cơ :) ko phải giờ mới có đâu, có lẽ là chủ job nó report

Last edited by a moderator:
Auto thì tớ chạy từ tháng 11 cơ :) ko phải giờ mới có đâu, có lẽ là chủ job nó report ,

Auto của cậu khác và auto của tớ khác, đừng nghĩ là auto của cậu bị ban mà của tớ cũng bị ban. Auto của cậu 100% số ID của cậu bị ban còn của tớ thì chỉ có một số ít những người active là bị ban. Nói cho cậu biết là chỉ 1/6 trong số những người active là bị ban thôi, và việc ban ID thì dùng hay ko dùng auto vẫn diễn ra thường xuyên nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week