Bounty Bgogo - Bounty 19 vòng coin sàn làm càng sớm được càng nhiều, bán luôn tại sàn.

lethong01

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Bạn nào theo mình từ hồi GRAD thì làm coin này, Airdrop của sàn luôn hiện đang vòng thứ 3 rồi, xong chiến dịch là bán luôn tại sàn được.Tất cả có 19 vòng, 24h/vòng.
Link: https://bounty.bgogo.com/signup?ref=ncbepqzb6
Làm nhiệm vụ như cũ, dùng mail đăng ký tài khoản từ sàn: Bgogo.com đăng ký.
Lấy code trong mail đăng nhập làm nhiệm vụ join: tele, wtitter, reddit.
Xong Airdrop lên sàn bgogo bán luôn được nhé.

Bạn nào theo mình từ hồi GRAD thì làm coin này, Airdrop của sàn luôn hiện đang vòng thứ 3 rồi, xong chiến dịch là bán luôn tại sàn được.Tất cả có 19 vòng, 24h/vòng.
Link: https://bounty.bgogo.com/signup?ref=ncbepqzb6
Làm nhiệm vụ như cũ, dùng mail đăng ký tài khoản từ sàn: Bgogo.com đăng ký.
Lấy code trong mail đăng nhập làm nhiệm vụ join: tele, wtitter, reddit.
Xong Airdrop lên sàn bgogo bán luôn được nhé.
Các bạn có điều kiện nhớ viết 1 bài viết tầm ít nhất 40 từ bằng tiếng anh trên reddit để nhận thêm được bounty của nó nhé, bài viết trên đây được đọc càng nhiều, nhiều trả lời... thì kết thúc airdrop được thưởng càng cao. (cheat bài viết nhẹ thôi nhé...)

Vòng 8 rồi còn 12 vòng nữa kết thúc ICo nhé, coin sàn, phát ít nên giá giao dịch theo mình tầm thấp nhất 0.1$/1 BGG nhé. Bạn nào làm từ lúc đầu với mình giờ cũng có từ 80 - 100 BGG rồi (~ 8-10 $).

Cập nhật lại cho các bạn theo con này, bounty tăng lên 30 vòng hiện tại vòng thứ 18 rồi.
Sắp tới có dự án bounty tặng coin sàn Houbi, số lượng có hạn khi nào chạy mình sẽ up bài anh em nhớ theo dõi nhé.

Nó tăng vòng lên vì airdrop khó nhận token, khó cheat. Nước ngoài chủ yếu nó mua pre-sale thằng này trữ hoặc làm Mining Event kiếm được nhiều hơn làm airdrop này, thằng này nữa cho đào như coinex.

Last edited:
viết twitter cần hastag gì ko cậu mình viết mà nó ko cộng poin

tag tên thằng admin quản lý box vào nó xem, với lấy thêm acc phụ vào like, comment chính bài viết của mình (redit thì thêm cái nữa là đẩy bài lên có dấu mũi tên lên xuống ngoài bài post bấm đẩy lên là được).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back
Top Bottom