Ask Bestryviewapp bị dưới 80 điểm

nguyenlinh88

Senior
Reactions
193
MR
0.983
chào AE
acc bestryviewapp của mình bị giảm dưới 80 điểm giờ không rút, không nhận được nhiệm vụ
cũng không hiẻu vì sao bị mất điểm
gần đây hay gặp nhiều app hay bị kiểu không phải app store mỹ không tải được nên phải hủy

gửi hổ trợ thì ADmin bảo là không thể giúp
giờ ngoài lập acc mới có các nào không ?
ai có kinh nghiệm chỉ giúp
cảm ơn AE

Attachments

32.9 KB · Views: 75
Sẵn ai hướng dẫn mình lập acc mới trên iphone được không. Mình cũng Có 1 account cũng bị dưới 80 điểm.
:( Sẵn cho mình hỏi với mọi người. Thời gian đếm ngược của mình bi lệch 10p so với giờ thực tế của app. Toàn bị mất app nhiều quá

Lập acc mới thì mình nghỉ chỉ còn cách khôi phục cài đặt gốc máy lại
Còn đúng 9h sáng là app ra
Khi thì ăn đc 2 3 cái, có khi cả tuần không ăn đc cái nào, tại lúc đó sv lag ai ở mỹ chắc mới dể ăn

Chỉ có cách đổi điện thoại mới thôi bạn ơi! Không reset máy được đâu! Còn acc dưới 80 thì bó tay. Nó sẽ không bao giờ trả tiền cho bạn đâu!

Còn dưới 80 điểm vẫn rút được tiền miễn sao bạn không bị blacklist và bị missing review. Dưới 80 điểm có 2 nguyên nhân: review của bạn bị xóa trên appstore và review của bạn có chất lượng thấp. Dưới 98 điểm acc của bạn sẽ ra ứng dụng trễ hơn acc 100 điểm 10 phút, và điểm càng thấp thì thời gian ra app càng trễ và dưới 80 điểm thì nghỉ chơi. Lúc này chơi best là chết đấy, apple xóa review kinh khủng và acc best dễ bị blacklist.

Còn dưới 80 điểm vẫn rút được tiền miễn sao bạn không bị blacklist và bị missing review. Dưới 80 điểm có 2 nguyên nhân: review của bạn bị xóa trên appstore và review của bạn có chất lượng thấp. Dưới 98 điểm acc của bạn sẽ ra ứng dụng trễ hơn acc 100 điểm 10 phút, và điểm càng thấp thì thời gian ra app càng trễ và dưới 80 điểm thì nghỉ chơi. Lúc này chơi best là chết đấy, apple xóa review kinh khủng và acc best dễ bị blacklist.
công nhận là vẫn rút đc tiền, nó ghi k rút nhưng vẫn rút đc
còn vụ bị xoá review là sao bác nhỉ, mình cũng hay bị mất phải ghi lại

còn vụ k tải đc app bấm cacel có bị mất điểm k bác nhỉ

lên facebook của nó chat với nó, nó sẽ hướng dẫn cho cách giải quyết, trước bị miss review nhiều quá nó cho vào blacklíst ntin cho nó, năn nỉ là nó gỡ thôi :)
với việc khôi phục cài đặt gốc là ko thể, do nó đọc thông số của máy, một là mua tool đổi info máy, hai là mua máy mới :)

lên facebook của nó chat với nó, nó sẽ hướng dẫn cho cách giải quyết, trước bị miss review nhiều quá nó cho vào blacklíst ntin cho nó, năn nỉ là nó gỡ thôi :)
với việc khôi phục cài đặt gốc là ko thể, do nó đọc thông số của máy, một là mua tool đổi info máy, hai là mua máy mới :)
Chả bít sao nửa cái nào cũng vote 5 sao mà lâu lâu nó ban, mail thì nó gở cho
Lần này nó kêu k thể giúp
Trước có nghịch dại cài đặt gốc mất tài khoản với tiền phải làm acc mới lun

Với lại dùng chung paypal đc k nhỉ

công nhận là vẫn rút đc tiền, nó ghi k rút nhưng vẫn rút đc
còn vụ bị xoá review là sao bác nhỉ, mình cũng hay bị mất phải ghi lại

còn vụ k tải đc app bấm cacel có bị mất điểm k bác nhỉ
Xóa rv là apple nó xóa để chống spam thôi, mấy tháng nay bị xóa ghê lắm kg còn cách nào khác là check rv lại xem rv nào bị xóa thì viết lại ngay. Kinh nghiệm sau khi đặt lệnh rút tiền vào khoảng 12h tối thứ năm các bạn check lại mấy cái app hay bị xóa rv và viết lại mấy con đó để thứ sáu kg bị lock acc và tiền về. Mình thấy nhọc nhằn quá nên bỏ, muốn tạo acc mới trên máy cũ chỉ cần có tool nhưng giờ kg tạo đc acc mới.

Xóa rv là apple nó xóa để chống spam thôi, mấy tháng nay bị xóa ghê lắm kg còn cách nào khác là check rv lại xem rv nào bị xóa thì viết lại ngay. Kinh nghiệm sau khi đặt lệnh rút tiền vào khoảng 12h tối thứ năm các bạn check lại mấy cái app hay bị xóa rv và viết lại mấy con đó để thứ sáu kg bị lock acc và tiền về. Mình thấy nhọc nhằn quá nên bỏ, muốn tạo acc mới trên máy cũ chỉ cần có tool nhưng giờ kg tạo đc acc mới.
Trước có lần khôi phục cài đặt gốc tai lại thì thành acc mới mất lun tiền trong tài khoản :)
Giờ k tạo đc acc mới là sao bác? K tạo đc acc mới lun hay chỉ k tạo đc acc mới trên máy củ?

Trước có lần khôi phục cài đặt gốc tai lại thì thành acc mới mất lun tiền trong tài khoản :)
Giờ k tạo đc acc mới là sao bác? K tạo đc acc mới lun hay chỉ k tạo đc acc mới trên máy củ?
Bestreview giờ bên IOS ko cho tạo acc mới bác. Dùng chung paypal được nhé, mình xài 2 máy, 2 máy xài cùng 1 paypal ổn.

Bestreview giờ bên IOS ko cho tạo acc mới bác. Dùng chung paypal được nhé, mình xài 2 máy, 2 máy xài cùng 1 paypal ổn.
vậy thì chỉ có nước đổi máy rồi, xưa khôi phục cài đặt gốc là có acc mới, 2 máy 1 máy dùng 3g 1 máy dúng WF hay dùng 2 mạng WF khác nhau vậy bác :)

vậy thì chỉ có nước đổi máy rồi, xưa khôi phục cài đặt gốc là có acc mới, 2 máy 1 máy dùng 3g 1 máy dúng WF hay dùng 2 mạng WF khác nhau vậy bác :)
chung IP ko sao, itunes khác là đc, với h bác khôi phục là nghỉ chơi do nó ko cho đăng kí mới

chung IP ko sao, itunes khác là đc, với h bác khôi phục là nghỉ chơi do nó ko cho đăng kí mới
Ra vậy trước giờ cứ nghỉ là k cho chung ip
Chán vãi đang làm ăn ngon thì bị khoá
App nào cũng vote 5 sao bình luận hay ho cả mà vẫn bị éo hiểu nửa, chắc tại hay bị apple hay xoá view

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom