Suggest Bên kia đã gửi tiền nhưng paypal mình ko nhận dc tiền ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bên họ chuyển tiền cho mình , có transaction ID nhưng mình ko nhận dc , có bác nào bị như này bao h chưa và hướng giải quyết như thế nào, tks các bác

chưa nhận được, chờ 1 lát nữa xem nào
Từ tối hôm qua rồi bác ạ, cũng yêu cầu 1 thanh toán khác từ bên họ và cũng nhận dc rồi, còn cái từ tối qua vẫn chưa nhận dc :confused:

PP nó chậm thôi , đúng mail mọi thứ cứ bình tĩnh chờ đợi vậy
Vâng, tại mình cũng chưa gặp trường hợp này bao h ,chuyển nhận cả vài trăm lần , thường thì send 1 phát sau 30s nhận dc luôn

trong email thông báo gì không bạn ? gần 2 tiếng mà tiền chưa về là hơi lạ
Ko có email gì bác ạ , hay tắc ở khâu nào đó nhỉ ? em gửi mail cho pp mà ko thấy nó rep

Ko có email gì bác ạ , hay tắc ở khâu nào đó nhỉ ? em gửi mail cho pp mà ko thấy nó rep
chỉ có 1 trường hợp là họ chưa gửi thôi bạn . chứ paypal gửi chậm nhất 30s là có rồi

B nhận được mail từ PP chưa

chỉ có 1 trường hợp là họ chưa gửi thôi bạn . chứ paypal gửi chậm nhất 30s là có rồi

Hôm qua em request 2 lần yêu cầu rút tiền về 2 acc paypal khác nhau , nhưng sáng nay chưa nhận dc, sáng này em lại request 1 lần nữa về 1 acc paypal thì đã nhận dc tiền của lần request này , còn 2 lần từ tối qua vẫn chưa dc,
Và hỏi họ thì họ đưa cho 2 cai transaction ID từ tối qua và nếu ko thấy tiền thì hỏi Paypal

B nhận được mail từ PP chưa
chưa nhận dc mail bác ạ, em gửi ở chỗ contact us ở dưới , ko biết nó có thèm ngó ngàng ko nữa, nếu 1 2 hôm nữa ko có xèng thì em nhờ người call vậy :rolleyes:

Trước mình có bị đúng y thớt 1 lần , người khác đã chuyển nhưng ko nhận đc tiền, cả 2 bên đều hoang mang , nhưng đúng 2 ngày sau mới nhận đc,

Trước mình có bị đúng y thớt 1 lần , người khác đã chuyển nhưng ko nhận đc tiền, cả 2 bên đều hoang mang , nhưng đúng 2 ngày sau mới nhận đc,
Vâng , bên họ cũng nói sao lạ thế, mà em tận 2 acc pp , chả lẽ 2 acc cùng tắc
hi vọng ko sao, dạo này đang đói kém lại dính trấu thì mệt :D

À vừa dc rồi các bác ạ, :confused:

À vừa dc rồi các bác ạ, :confused:
chắc pp nó cũng giỗ tỗ xong, đang say xỉn nên quên auto chuyển tiền cho bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member