Airdrop BEC - Kiếm mỗi ngày 2$ với app BECWallet

No báo ko rút đc thì ngồi nhìn thôi chứ làm éo gì nó. Gởi mail hỏi vấn đề này nó ko thèm trả lời. Để ý thấy dòng chữ "sẽ hỗ trợ rút tiền trả phí ETH từ coffer sau" cũng bị xoá bỏ mất rồi. Nghỉ chơi đê.

:3 ngày ngày vẫn 2 vé đều đều hơn nửa tháng nay bác ạ .tài khảon báo 0.023 btc rồi .bác có thông tin gì mới ko ? chã nhẽ lại cứ thế này đến già à
số bác đen rồi. ai bảo nuôi to thế.
của e 5 acc mỗi ít bec nó cho về hết

minh dep vo 0,004eth ma khi rut bec no cu bao sai la sao cac bac ko cho rut

Attachments

154.8 KB · Views: 58
minh dep vo 0,004eth ma khi rut bec no cu bao sai la sao cac bac ko cho rut
Với việc rút bằng 0.002 ETH nó chỉ cho transfer các coin ở ví của mình, còn BEC kiếm được từ offers thì phải có vé free coupou mới with được nha. ! Tôi vẫn còn hơn 150$ chưa with được và vẫn ngồi nhìn em nó đang fly :v :v

Dòng chữ "sẽ hỗ trợ rút tiền trả phí ETH từ coffer sau" cũng bị xoá bỏ mất từ mục help rồi. Nghỉ chơi đê.

ref còn cộng bec k mọi người

Vẫn cộng đều nhưng phải full activate mới được cộng (tải app về đt, đăng nhập, kéo được ít nhất 1 ref). Làm tống công hơn => bỏ!

Vẫn cộng đều nhưng phải full activate mới được cộng (tải app về đt, đăng nhập, kéo được ít nhất 1 ref). Làm tống công hơn => bỏ!
Tức là sao bạn ? Hiện tại mình thấy ref mình bị reset rồi.
Giờ ref mình ngoài việc reg ở web ra, reg xong phải login vào app, và ref đó phải có ít nhất 1 ref kéo theo mới được tính hợp lệ hay sao bro ? Chưa hiểu chỗ active của ref là như nào ?

Các bác cho hỏi sao lại có 2 BEC khác nhau vậy :eek:

Attachments

30.7 KB · Views: 57
Các bác cho hỏi sao lại có 2 BEC khác nhau vậy :eek:
Bạn xem contact của 2 con cái name có giống nhau không, nhiều khi trùng tên viết tắt của coin thôi bạn ? Còn nếu contact giống nhau thì ở mew nó chưa cộng dồn đó !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom