bây giờ vào ytb liệu có muộn

Reactions
7
MR
0.000
e tính tham gia vào thị trường này, nhưng nghe nói bây jo khó ăn lắm. liệu e vào từ bây jo có đc k các bác

Không bao giờ là muộn, nhiều người chỉ 1 2 tháng là lấy được nút bạc rồi!. Quan trọng là khả năng của bạn thôi! :D

content thì ko bao giờ muộn chỉ hơi vất vả thôi, còn reup thì lời khuyên là ko nên vào

mình làm content 100% ko reup hay lấy tư liệu của ai thì ban đầu từ Zero làm sao để kích lượt view lên vậy các bạn

quá muộn !

em mới vào làm video content mà tìm mãi ko thấy video của em trên youtube , có phải của em bị gì phải ko ạ :(

không bao giờ là muộn. Nó phụ thuộc vào trình độ.
Tất nhiên chơi càng muộn mà không có gì đột phá thì sẽ lắm đối thủ.

Bây giờ quá muộn rồi, lượn đê, hỏi hỏi cái nồi... đó là thằng khác thì nó nói thế :p Còn theo mình thì với Youtube content không bao giờ là muộn, bạn cũng không cần quan tâm việc kích view, trước hết hãy lo mà sản xuất video có chất lượng, nội dung tốt, độc đáo, giữ chân được người dùng kèm việc bảo vệ bản quyền video của bạn (chèn logo,... để có cái mà report chúng nó cũng như bảo vệ kênh của mình trước Youtube)

gần 3 tháng =)) ngồi tự làm content youtube mới 10k view =)) đăng ký có dc 40 người nhạc thì kiếm bài free ghép dc phép dùng cho video đỡ nhàm chán :D

gần 3 tháng =)) ngồi tự làm content youtube mới 10k view =)) đăng ký có dc 40 người nhạc thì kiếm bài free ghép dc phép dùng cho video đỡ nhàm chán :D
Bây giờ quá muộn rồi, lượn đê, hỏi hỏi cái nồi... đó là thằng khác thì nó nói thế :p Còn theo mình thì với Youtube content không bao giờ là muộn, bạn cũng không cần quan tâm việc kích view, trước hết hãy lo mà sản xuất video có chất lượng, nội dung tốt, độc đáo, giữ chân được người dùng kèm việc bảo vệ bản quyền video của bạn (chèn logo,... để có cái mà report chúng nó cũng như bảo vệ kênh của mình trước Youtube)
mấy anh cho em hỏi đặt từ khóa sao cho người ta tìm ra video của mình ạ , em đặt từ khóa mà ngay cả em tìm cũng ko ra thì người ta làm sao tìm ra ạ, hay do kênh của em bị gì ko ạ, xin giúp em với :(

Kiếm tiền chân chính ko bao giờ là muộn !
Nếu muộn có nghĩa google sắp phá sản !
Mà google em thấy giá cp vẫn gần 2k/cp

Đã từng theo đuổi hơn 4 năm với cái này và nhận ra rằng nó thay đổi thuật toán chóng mặt trong những năm gần đây. Lời khuyên nếu bạn mới chuẩn bị muốn bước chân vào làm thì khuyên thật nên dừng lại, còn nếu bạn đã từng chơi rồi thì nên nghĩ ý tưởng và làm content mới bền được

Re-up bây giờ chỉ còn là dĩ vãng, ai nhanh tay năm 2015 2016 đã mua cả biệt thự rồi, còn xây dựng hệ thống Content ko bao giờ là muộn, bác có thể tham khảo một số kênh lớn như: NTN, Thơ Nguyễn, Hoa Ban Food :D

bác làm content thì ngon chứ reup nó block dây chuyền luôn có ý tưởng và nội dung nhanh kiếm tiền từ YTB lắm

Đến hôm nay nữa thì Content Kids ko ăn thua rồi nhé, tắt kiếm tiền toàn bộ, hết đất sống thật rồi

Không có gì là muộn nếu bạn có hướng đi đúng đắn !

với ytb không bao giờ muộn cả, phụ thuộc vào CÁCH LÀM của cát hạ ra sao ma thôi :D:D:D

Đến hôm nay nữa thì Content Kids ko ăn thua rồi nhé, tắt kiếm tiền toàn bộ, hết đất sống thật rồi
mình ko có chơi kids, cho hỏi tắt kt toàn bộ là sao, lên view ko hiện qc hay vàng tiền ?

mình ko có chơi kids, cho hỏi tắt kt toàn bộ là sao, lên view ko hiện qc hay vàng tiền ?

Toàn bộ thị trường Kids liên quan đến Spiderman, Elsa đã bị tắt kiếm tiền (tức là gạch chéo đô la), và các kênh lớn (trên 2 triệu sub) cũng ra đi vì lý do "Vi phạm nguyên tắc cộng đồng"

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom