Bây giờ có nên chơi JSS không các bạn ?

mylife

Banned
Reactions
11
MR
0.000
mình có tìm hiểu nhưng sao thấy Jss dạo này nhiều vấn đề quá , Mà chơi JSS phải cần vốn phải không ? mà hình như có nhiều loại JSS thì phải ? Nếu mình ko có vốn chỉ mua 1 point = 10$ free thì hướng đi như thế nào ? mong các pro đi trước chỉ giáo dùm ? có đọc qua bài hướng dẫn về JSS nhưng không hiểu gì lắm :binhsua19:

Túm lại muốn chơi thằng này phải có vốn nhiều + liều nữa mới ăn đậm được :binhsua28:

Upvote 0
mình có tìm hiểu nhưng sao thấy Jss dạo này nhiều vấn đề quá , Mà chơi JSS phải cần vốn phải không ? mà hình như có nhiều loại JSS thì phải ? Nếu mình ko có vốn chỉ mua 1 point = 10$ free thì hướng đi như thế nào ? mong các pro đi trước chỉ giáo dùm ? có đọc qua bài hướng dẫn về JSS nhưng không hiểu gì lắm :binhsua19:

Lần sau hỏi han gì bạn nên vào Support Center mở Topic.
Còn vấn đề JSS,nếu bạn lăn tăn thì hãy chờ qua giai đoạn bất ổn này.Tình hình ngon lành trở lại thì đầu tư!!!

Upvote 0
restart là sao huh bạn, mình mới chơi nên không rành lắm, hiện tại chỉ mới mua 1 position = 10$ free và ngồi chờ đợi + tìm hiểu thêm.

vậy thì mình phải tranh thủ mua thêm position bằng $ của mình để được nâng % lên để tới 81 ngày có đủ 20$ (sau khi trừ 10$ free) thì rút ra huh bạn?

hehe, nếu mục tiêu của bạn chỉ là 20$ sau 81 ngày thì đó phương pháp tốt nhât :)

Upvote 0
hehe, nếu mục tiêu của bạn chỉ là 20$ sau 81 ngày thì đó phương pháp tốt nhât :)

vậy bạn có chơi cái đó không, lúc mới chơi mục tiêu của bạn như thế nào, sau 81 ngày đầu tiên bạn được bao nhiêu thế?

Upvote 0
vậy bạn có chơi cái đó không, lúc mới chơi mục tiêu của bạn như thế nào, sau 81 ngày đầu tiên bạn được bao nhiêu thế?

ah mình có chút vốn nên mua 50 Pos và đang tái đầu tư từ tiền lãi hằng ngày, số pos hiện tại là 72 rồi , :)

Upvote 0
tình hình ko ai biết trước được điều gì...có gan làm giàu...đang trong giai đoạn ko thế biết trước được điều gì...hên xui

Upvote 0
ah mình có chút vốn nên mua 50 Pos và đang tái đầu tư từ tiền lãi hằng ngày, số pos hiện tại là 72 rồi , :)

woa, mình thì hiện tại chưa có vốn, vậy là dù bao nhiêu pos thì cũng đợi sau 81 ngày hả bạn? mình có đọc qua bài hướng dẫn nhung thú thiệt không hiểu lắm. hihi

Upvote 0
woa, mình thì hiện tại chưa có vốn, vậy là dù bao nhiêu pos thì cũng đợi sau 81 ngày hả bạn? mình có đọc qua bài hướng dẫn nhung thú thiệt không hiểu lắm. hihi

81 ngày là tính từ lúc bạn mua pos ấy, dễ hiểu mà !

Upvote 0

Tái đầu tư với JSS là tự sát!!!

Upvote 0
topic nên bị close tránh nhảm, vào topic thảo luận JSS tránh tốn tài nguyên bạn ơi:binhsua26:

Upvote 0
Tại sao lại là tự sát hả anh ?

Chắc ý của bác Hiếu là nếu ta tái đầu tư đến lúc nó Restart là bị mất Pos phải ko nào ? nhưng mình chỉ tái đầu tư gấp đôi con số đã đầu tư thôi rồi ngồi hưởng lãi, khoảng 120 ngày thì chắc chưa đến đợt Restart lần sau đâu :)

Upvote 0
tái đầu tư.. đêm dài lắm mộng..
Không nên tái đâu tư.. :m021:

Upvote 0
Nếu nó bán cam đằng nào cũng phải ăn, thôi thì ăn luôn nguyên 1 quả cho đáng :)
phải ngồi chờ từng pos hết hạn.. chán lắm.. cứ ăn lun rồi lập nick mới quăng zô :))

Upvote 0
Đọc: Độ nóng của JSS ngày càng cao

Upvote 0
topic nên bị close tránh nhảm, vào topic thảo luận JSS tránh tốn tài nguyên bạn ơi:binhsua26:

Tốn tài nguyên .........có gan làm giàu ....

Upvote 0
Tốn tài nguyên .........có gan làm giàu ....

chính sác,ai thích ràu mà éo chịu đầu tư thì chữ giàu chỉ là ảo anh xa hoa mà thôii oh yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh:binhsua27:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom