Bây giờ có nên chơi JSS không các bạn ?

mylife

Banned
Reactions
11
MR
0.000
mình có tìm hiểu nhưng sao thấy Jss dạo này nhiều vấn đề quá , Mà chơi JSS phải cần vốn phải không ? mà hình như có nhiều loại JSS thì phải ? Nếu mình ko có vốn chỉ mua 1 point = 10$ free thì hướng đi như thế nào ? mong các pro đi trước chỉ giáo dùm ? có đọc qua bài hướng dẫn về JSS nhưng không hiểu gì lắm :binhsua19:

mình có tìm hiểu nhưng sao thấy Jss dạo này nhiều vấn đề quá , Mà chơi JSS phải cần vốn phải không ? mà hình như có nhiều loại JSS thì phải ? Nếu mình ko có vốn chỉ mua 1 point = 10$ free thì hướng đi như thế nào ? mong các pro đi trước chỉ giáo dùm ? có đọc qua bài hướng dẫn về JSS nhưng không hiểu gì lắm :binhsua19:

Nếu không có vốn thì không nên chơi thằng này, đến tết chắc bạn sẽ đủ 20$ để pay đó :) 10$ sau 40 ngày nó sẽ trừ đi đó nha bợn :)

Upvote 0
Nếu không có vốn thì không nên chơi thằng này, đến tết chắc bạn sẽ đủ 20$ để pay đó :) 10$ sau 40 ngày nó sẽ trừ đi đó nha bợn :)
uh vậy không chơi thằng này được rồi , đặt gạch mai mốt chơi vậy:binhsua19:

Upvote 0

Không có vốn mua 1 pos free thì ngồi chờ sung rụng nhé. mà nó chẳng rụng đâu. 1 pos free sau 81 ngày cho 15$, nó đòi lại 10$, còn 5$ -> không rút ra được.

Upvote 0
thank bạn vậy nếu chỉ bỏ ra 10$ free ban đầu mua 1 point thì sau 75 ngày được 15$ vậy mà chưa đủ min pay phải ko?

Upvote 0
Cho mình hỏi là mình chơi 2acc thì cũng cần fai có 2 tk AP fai ko?
hay là mỗi acc là 1 AP?

Đã bỏ tiền đầu tư thì nên cẩn thận 1 chút, AP tạo cũng dễ mà , việc gì phải chơi 2 Jss trên 1 AP ?

Upvote 0
Bắt đầu vào bây giờ thì ko nên, đợi nó restart chính thức xong đã, chứ thời gian này thấy mọi người gặp nhiều vấn đề quá

Upvote 0
Bắt đầu vào bây giờ thì ko nên, đợi nó restart chính thức xong đã, chứ thời gian này thấy mọi người gặp nhiều vấn đề quá

Không có vấn đề gì cả nhé, chắc các bác ấy chơi kiểu gì bị thế. cứ không cheat không gì gì thì an tâm mà chiến đến khi nó scam :D

Upvote 0
thank bạn vậy nếu chỉ bỏ ra 10$ free ban đầu mua 1 point thì sau 75 ngày được 15$ vậy mà chưa đủ min pay phải ko?

Không phải 75 ngày nữa mà là 81 ngày , và nó sẽ trừ đi 10$ free ==> bạn chỉ còn là 5$ sau 81 ngày chơi free :)

Upvote 0
Đợi nó restart xong rồi nhào zo! Giờ chưa phải lúc! :binhsua21:

Tùy suy nghĩ của mỗi người , riêng mình thấy bây giờ là thích hợp nhât để đầu tư, nếu bạn có niềm tin vào nó

Upvote 0
chỉ cho em cách lấy lại id jss với. ko biết sao mail của em bị xóa cái thư của jss rùi

Ấn cannot login, nhập mail vào, nó gửi pass và id lại. hoặc vào thùng rác của mail tìm. chúc thành công.

Upvote 0
Tùy suy nghĩ của mỗi người , riêng mình thấy bây giờ là thích hợp nhât để đầu tư, nếu bạn có niềm tin vào nó
Hớ hớ hớ! Tớ đầu tư ~1k$ rối đấy!bữa 7/5 dep thêm 280$ mà bị Fund pending rồi nên tốt nhất là a e đợi nó rs xong rồi hãy chơi!
Mấy hôm nay tình trạng Jss bất ổn lắm! With và Fund nhiều lắm! :binhsua21:

Upvote 0

restart là sao huh bạn, mình mới chơi nên không rành lắm, hiện tại chỉ mới mua 1 position = 10$ free và ngồi chờ đợi + tìm hiểu thêm.

Không phải 75 ngày nữa mà là 81 ngày , và nó sẽ trừ đi 10$ free ==> bạn chỉ còn là 5$ sau 81 ngày chơi free :)

vậy thì mình phải tranh thủ mua thêm position bằng $ của mình để được nâng % lên để tới 81 ngày có đủ 20$ (sau khi trừ 10$ free) thì rút ra huh bạn?

Upvote 0
ko hiểu lắm về JSS vs dạo này thấy pending nhiều nên cũng nản ko dám chơi :(

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week