Bây giờ có nên chơi JSS không các bạn ?

mylife

Banned
Reactions
11
MR
0.000
mình có tìm hiểu nhưng sao thấy Jss dạo này nhiều vấn đề quá , Mà chơi JSS phải cần vốn phải không ? mà hình như có nhiều loại JSS thì phải ? Nếu mình ko có vốn chỉ mua 1 point = 10$ free thì hướng đi như thế nào ? mong các pro đi trước chỉ giáo dùm ? có đọc qua bài hướng dẫn về JSS nhưng không hiểu gì lắm :binhsua19:

tình hình là mới rut tiền chiều qua mà bay giờ vẫn chưa thấy về mặc dù đã hết lệnh pendinggggggggggggggg chắc 10h trưa nay tiền sẽ về LR:binhsua31:

---------- Post added at 07:56 AM ---------- Previous post was at 07:53 AM ----------

tại sao tái đầu tư jss là tự sát
xinh pro tonghieu giải thích dùm
tái đầu tư thì sẽ kéo dài thơi gian thu hồi vốn,nếu tái đầu tư quá lâu sẽ lấn qua đợt Retart tiếp theo của JSS,các PS hết hạn không giống nhau,việc điền vào matrix sẽ lâu hơn,tốt nhất nên tái đầu tư tầm 1 tháng hoặc nửa tháng rồi rút hết,thu hồi vốn càng nhanh càng tốt.Sau đó mua ap đầu tư tiêp đợt khác.:binhsua27:

Upvote 0
Đọc: Độ nóng của JSS ngày càng cao

bác này cũng tái đầu tư như ai nè ! nói chúng mỗi người 1 quyết định :)

Upvote 0
Mod tonghieu nên giải thích rõ cho anh em hiểu
VInammos nói rõ ràng rôi` mà.. giải thích gì nữa :)|.. hỏi ảnh cũng nói zẫyy thôi.. đã từng trao đổi vấn đề này với bác ấy r`
Gọn lại thì đêm dài lắm mộng :m021:

Upvote 0
Mình cũng chỉ tái đầu tư trong 1 tháng thôi, đã đc 20 ngày :)

Upvote 0
Chắc ý của bác Hiếu là nếu ta tái đầu tư đến lúc nó Restart là bị mất Pos phải ko nào ? nhưng mình chỉ tái đầu tư gấp đôi con số đã đầu tư thôi rồi ngồi hưởng lãi, khoảng 120 ngày thì chắc chưa đến đợt Restart lần sau đâu :)
có thể là như z
newbi vốn ít thì nên tái đầu tư để có nhìu pos thui,có thể tái đầu tư 1/2 chu kỳ
1/2 chu kỳ còn lại thì ăn lãi
có gan làm giàu thui chứ biết sao giờ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week