Bão từ CAPTCHATYPERS...............đã tới

Status
Not open for further replies.

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
31/05/2013: Now Bkash available for BD people.1$=75BDT.If you are interested you can send your BKASH personal number to [email protected] to receive it.No other banks available only BKash.

vừa sáng vào kiểm tra mấy ngày nay gữi mail liên tục cho nó để chuyển sang WMZ , bây h nó phán 1 câu
"
No other banks available only BKash."
dịch nguyên văn google sẽ là
31/05/2013: Bây giờ Bkash có sẵn cho BD people.1 $ = 75BDT.If bạn quan tâm bạn có thể gửi số cá nhân BKASH của bạn để [email protected] nhận it.No ngân hàng khác chỉ có BKash.

mình ko có giật tít gì đâu nhé xin đừng gạch đá ,tai bây h LR ra đi anh em captcha long đong quá có WMZ tiện mà thấy nó ghi " ko ngân hàng khác chỉ có BKASTI " là cái ngân hàng quái gì lạ quắc , anh em xem có fai là no ko thanh toán ngần hàng nào khác ngoài BKASTI phải ko
:binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Oh cái này reg phải up ID với bằng lái à mình chả có 2 thứ này:binhsua27:

Sao nó không xài Papal nhỉ từ giờ mình cạp Paypal mỗi tháng withbank một lần vậy.:binhsua31:

30/05/2013: Captchatypers looking for manager from Vietnam who can handle payment for teams in wmz,bank and other vietnam currencies.We can send you payment in WMZ and give you extra 2% for doing this transcation.Looking for trusted people please send in your application to [email protected] if you are interested
thế dòng này thế nào??????????

30/05/2013: Captchatypers looking for manager from Vietnam who can handle payment for teams in wmz,bank and other vietnam currencies.We can send you payment in WMZ and give you extra 2% for doing this transcation.Looking for trusted people please send in your application to [email protected]if you are interested
thấy rỏ chưa bác ~~! ,
30 với 31 nó khác nhau

30/05/2013: Captchatypers looking for manager from Vietnam who can handle payment for teams in wmz,bank and other vietnam currencies.We can send you payment in WMZ and give you extra 2% for doing this transcation.Looking for trusted people please send in your application to [email protected] if you are interested

Đại loại là nó tuyển 1 quản lí, thanh toán cho các team ở VN. Bác nào có khả năng tiếng anh và tiềm lực tài chính chút nhận cái này đi, cho anh em VietNam ta dễ làm ăn, nhận tiền trực tiếp bằng vnđ lun :D

31/05/2013: Now Bkash available for BD people.1$=75BDT.If you are interested you can send your BKASH personal number to [email protected] to receive it.No other banks available only BKash.

vừa sáng vào kiểm tra mấy ngày nay gữi mail liên tục cho nó để chuyển sang WMZ , bây h nó phán 1 câu
"
31/05/2013: Bây giờ Bkash có sẵn cho BD people.1 $ = 75BDT.If bạn quan tâm bạn có thể gửi số cá nhân BKASH của bạn để [email protected] nhận it.No ngân hàng khác chỉ có BKash.

mình ko có giật tít gì đâu nhé xin đừng gạch đá ,tai bây h LR ra đi anh em captcha long đong quá có WMZ tiện mà thấy nó ghi " ko ngân hàng khác chỉ có BKASTI " là cái ngân hàng quái gì lạ quắc , anh em xem có fai là no ko thanh toán ngần hàng nào khác ngoài BKASTI phải ko

còn dòng này thì sao bác, theo mìh là cái bkash đó cho ng bangladesh thoi, ng vn thì vẫn dc wmz :m193:

còn dòng này thì sao bác, theo mìh là cái bkash đó cho ng bangladesh thoi, ng vn thì vẫn dc wmz :m193:
uhm mong sao là được ..... nó ghi gì ko rõ ràng h ko biết chính xác thế nào mà lần luôn " No other banks available only BKash."

Èo, nếu mượn người hợp tác chuyển tiền cho vn mà Scam cái thì .... ôi thôi rồi :|

"

Tin này thì đâu có liên quan gì đến VN đâu bạn, nó chỉ giành cho BD thôi. Bạn ko nhìn thấy dòng chữ " Now Bkash available for BD people" à. Có nghĩa là thông báo đến với những DB members thôi. Ko ảnh hưởng gì đến những nước khác ngoài BD cả. nên bạn cứ yên tâm mà cap nhé

uhm mong sao là được ..... nó ghi gì ko rõ ràng h ko biết chính xác thế nào mà lần luôn " No other banks available only BKash."

Nó ghi dòng đó mình nghĩ là hiện tại chỉ có thể hổ trợ một ngân hàng Bkash thôi - còn lại ko hổ trợ chỉ có thể chi tra quá tiền ảo WMZ,PM , PZ

[h=2]Your Bank Account/Payment Account Details[/h]LR : U1559556 wmz : Z142471336186

28/11/2012 : Minimum payout of 2$ not reached till Nov 27th so payment not send

30/05/2013: Captchatypers looking for manager from Vietnam who can handle payment for teams in wmz,bank and other vietnam currencies.We can send you payment in WMZ and give you extra 2% for doing this transcation.Looking for trusted people please send in your application to [email protected] if you are interested.

30/5/2013:For wmz payment minimum request is 5$ and above for amount less than 5$ you can get in perfectmoney or payza.

30/5/2013:we will change your payment method only if you mail us from your registred mail id with your username and password to [email protected] understand its for your security.If you are not using that mail id then update your contact information and mail us from there.We are working on optins so you can update your payment details from your panel itself will be ready in next few days.Thanks for your support.

Em ấy vẫn chấp nhận WMZ mà, nhưng Min 5$ thui.

Vn vẫn tốt mà ? hình như chỉ nói bangladesh

nội dung mail ghi sao mà nó đổi WMZ nhanh vậy sent nó cả tuần nay mà ko thấy gì

em làm quản lý WMZ cho việt nam được ko nhỉ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week