Help Bão lại tiếp tục tới rồi các bạn nhé

Cứ có tí view là nó gửi mail bảo khoá kênh. Dm google nó làm sao vậy nhỉ
bn còn dc mail cũng đỡ mình lập gmail mới kênh mới vô dc con ga luôn , view lên 30k chỉ sau 3 ngày thì đùng 1 cái terminated channel no reason :)) Thôi có nhiêu kênh cũ làm nhiêu thôi chứ sao, cũng may là lúc làm captcha lập 1 đống gmail tạo 1 đống kênh nên vẫn đủ xài

Mấy a ơi cho e hỏi bão khi nào mới hết, em tạo kênh ra up 2 video lên là chết kênh , em bi mấy lần rùi, làm sao em làm tiếp nữa đây mấy a , help me huhu

bảo quá mạnh diea hết kênh rồi, lập acc mới mới xin dc vô ga buổi tối úp 1 cái video chơi game sáng nó del kênh luôn éo hiểu nó muốn clg. dm yt dm gg dm tụi nó

dạo này cứ kênh có view là chết.
test bữa h thấy thế, còn ko có view thì chả sao cả.
vậy nên ae ko có view thì sống khỏe, khỏi mất tiền nó :D

DKM content 100% *** vi phạm jì còn tèo 1 tuần khang liên tục mà mới nhận được 2 mail tự động. vãi cả nó. kênh tồn tại gần 1 năm. Chẳng nhé bọn này đang mất tín chăng?

tốt nhất là chúng ta nên im lặng chờ thời cơ. ko nên manh động

Bó tay với nó rồi, kênh mấy năm để không làm gì, vừa rồi kênh mới chết hết lôi ra làm, làm cả tháng không sao, vừa được tí view, ngày được vài $ thì sáng nay nó cho chết, thằng này có dấu hiệu chơi xấu rồi

chưa hết bão nữa hả ta?

Vừa ngủ cái die hết =.=! Google dạo này v.l vậy

Tốt nhất làm kiểu tự nhiên, tạo video up lấy view ko bật kiếm tiền, có tầm vài chục k view với kênh sống vài tháng trở lên rồi hãy bắt đầu bật kiếm tiền. Mà có mấy bác chết kênh từ 2010 thì em bó tay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom