bảo hiểm uy tín ( thăm dò ý kiến )

công ty về gì ?

Thấy cậu này đăng nhiều bài. Kiểu như làm ăn rất to, đọc 1 2 bài đầu thì thấy bt, đến bài bắt đầu thấy nhảm

bộ bạn mở là nhiều ng tham gia ah, ế òm đó, chả ai them view luôn ây chứ đừng nói đến việc john nick và tham gia

sao chú shin lại ko cho bạn nộp vào topic hướng dẫn ấy có bài mà làm xong thủ tục thì admin cập nhật tiền cho bạn, còn mở cty hay ko thì tại sao phải hỏi? bạn nghĩ cái tiền bảo hiểm công với cái nick của bạn nó có hơn 1 cty ko.

p/s cảnh báo ae trước đây cũng đã có topic giả proof lập thớt chờ shin cập nhật rồi scam, hay những thớt tương tự như vầy.Mình không nói chủ topic nhé nếu cậu mở cty hoặc đóng bảo hiểm thay vì mở topic này mình sẽ thấy có ích hơn

Last edited:
Anh em nào thích thì like nhé, ai nhiệt tình thì cho tôi xin ý kiến. Sắp tới định làm nhiều việc :D đặc biệt là cũng định làm 1 forum nữa về offer, paypal ..
Mục đích là đây.................:p:p:p

Mình đang kinh doanh dịch vụ mà cũng cần bảo hiểm đâu. Quan trọng uy tin của bạn như thế nào, Shin cũng là người sao lại có uy tin như vậy các bạn phải hiểu là phải có thời gian xây dựng. Nói chung uy tin các bạn tự tao ra thôi. Năm mới chúc anh em nhiều vui vẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week