• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce [Báo danh] Event Bắn Tàu Mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế Lao động 1/5

ăn đc bom là phải băn 5 ô liên tiếp ak bác trung hý là bắn 5 ô không liên tiếp cũng đc
VD như: A1; F8; B7;C9;G8
ăn đc bom là đc bắn tiếp lun ak

Tính là 1lượt luôn đó, bắn dọc hoặc ngang 5 ô liên tiếp :p

em nghĩ nên có thêm giải cho người bắn nổ tàu đầu tiên và cuối cùng! First kill và Last kill nên có thưởng!=P~:D=P~:D

em nghĩ nên có thêm giải cho người bắn nổ tàu đầu tiên và cuối cùng! First kill và Last kill nên có thưởng!=P~:D=P~:D
Ok để suy nghĩ cho lần sau ^^, thank bạn

Đã tổng kết hết đợt 2, ae vào link xem trúng giải, thật may lần này ai cũng trên 5 shoot, nếu có người dưới giải thưởng sẽ đc dành cho người tiếp theo đủ tiêu chuẩn: :)

http://mmo4vn.com/showthread.php?13381-Topic-thi-dau-Event-30-4-1-5-dot-2

Tổng kết sơ 2 đợt: PTT và heliox liện tục nắm giữ 2 vị trí đầu trên BXH, đây quả là 2 cao thủ bắn tàu biết chớp lấy cơ hội đúng lúc :)
Kết thúc 2 đợt tổng số mem đã từng tham gia event là: 36 << Con số ấn tượng so với lịch sữ event forum :)
:m207::m207::m207::m207::m207:

đề nghị ngày mai làm cú 28x28, 1 màn tổng công kích luôn :)) (dĩ nhiên số tàu cũng phảu X2, số lượng giải thưởng X2 nứa thì tốt)

À ae cho mình tham khảo thời gian nào ae rãnh để tổ chức đợt 3 theo số đông mem tham gia được

tối chủ nhât. đi nmtrung ơi
mà cho mình hỏi là cộng tổng điêm 3 lần lại rùi trao 1 giải...hay là mỗi lần đc nhận 1 giải vậy

tối chủ nhât. đi nmtrung ơi
mà cho mình hỏi là cộng tổng điêm 3 lần lại rùi trao 1 giải...hay là mỗi lần đc nhận 1 giải vậy

Mỗi lần là các giải khác nhau, ví dụ PTT đoạt 2 giải nhất của lần 1 và 2 thì >> 5+5=10$

hoành tráng chơi ráng sẽ thua:-<
cuộc 3 ta sẽ k đua hết mình:">
kẻo không thiên hạ lại "kình":))
trò chơi may rủi ai "rình" đc ăn muh:|

End rồi à? :)):D:x:):|:(=(:)((

nếu làm đợt 3 vào buổi tối thì làm sao bắn hạ được map, không phải ai cũng thức khuya đâu.
Vì có nhiều mem có ý kiến event đợt 3 diễn ra vào nhiều thời gian khác nhau, nhiều mem không tham gia được,.....
Nên mọi người vào thảo luận thời gian thống nhất để tiến hành event ;)

vậy mình định làm chiều ngày 1/5, khai hỏa 12h cho nó đẹp, các cậu thấy sao

trưa nay đi chơi roài :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom