Waiting for Answer Bao Công xữ án phamson1088, taihiao (TBN) tức Phạm Trường Sơn

Status
Not open for further replies.

smileup890

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Mình ko nói nhiều đc vì dạo này ko rút đc mấy đồng từ coin hết, nên bức xúc quá, ăn ko ngon dẫn đến việc ngủ ko yên, 1 phần nữa là vì có 1 phần tử phá hoại, xin đc làm 1 bài report về sự phá hoại đó như sau :
phamson1088 hay taihiao ở TBN đã bán tool của bác ct_ou và NamTuoc cho người nước ngoài :

Giá 15 - 20 PM

Link topic của taihiao dẫn đến topic của phamson1088 :

Và topic bị del :

Một số thành viên TBN người Việt biết rỏ tool này ko phải là của cậu ta :

Qua đây các bạn đã hiểu rồi chứ.

Last edited by a moderator:
Một số thành viên TBN người Việt biết rỏ tool này ko phải là của cậu ta :

Qua đây các bạn đã hiểu rồi chứ.
Cảm ơn cậu thread, trong pic này, cái Auto bên trên là bản của mình, ai đã sử dụng qua điều có thể nhận ra...
Him đã ăn cắp trắng trợn...

Vấn đề taihiao giải quyết lâu rồi mà? Mà phải lập tận 2 topic thế này ae spam sao xuể :binhsua162:

Last edited by a moderator:
Hiện tại forum chưa có rule nào về việc vi phạm bản quyền. Mình sẽ thảo luận với BQT để có quyết định!

Topic close tránh spam!

Các bạn có thể cập nhật tình hình tại đây : http://mmo4me.com/showthread.php?128...21#post2690421

đúng nhưng mà đem soft đi pub thế ảnh hưởng a-e cái này nên sút đi .

"That is not your tool why you sale it".

Chuẩn mình đã góp 1$ để mua tool đó cùng các anh em khác nên nhìn cái là nhận ra ngay. Haizzz đúng là đạp lên miếng cơm của trăm con người ở mmo4me rồi đem cho bọn nc ngoài. Không còn gì để mà nói :binhsua159:

Những trường hợp như vầy chẳng thấy mod nào ra tay ban acc nó bó tay. Không có luật nhưng mà rõ ràng là nó đã sai ai cũng câm phẫn hết. Mình phát biểu mấy câu ntn thôi ai chứ đừng nói vô ban acc mình thì bye là vừa.

Chuẩn mình đã góp 1$ để mua tool đó cùng các anh em khác nên nhìn cái là nhận ra ngay. Haizzz đúng là đạp lên miếng cơm của trăm con người ở mmo4me rồi đem cho bọn nc ngoài. Không còn gì để mà nói :binhsua159:

1$ của mình nữa này gần chục gói mỳ ấy :binhsua136:

thật tội nghiệp cho nó , có vài d mà cũng ko thể kiếm nổi mà phải mang cái tool free của a e đi bán

tội nghiệp thay cho những ai ai sinh ra nó .

Ai trong đây không dùng soft lậu đâu giơ tay lên coi nào.............. mềnh ko giơ tay đầu tiên.......

sau vụ này anh em code soft cũng phải rút kinh nghiệm , hãy làm 1 cái gì đó phòng thân , add key chẳng hạn , phức tạp hơn nhưng cũng tránh các trường hợp mất dạy , trộm cắp thế này .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week