Báo cáo tình trạng reg LR tràn lan của mem VN đến support LR

rank quá, ko viec làm di tìm thằng LR báo cáo

Vừa chat suport đổi mail nó bảo 3 hôm nữa đổi cho có sao đâu

voted cho chủ thớt mình thấy ko ưa cái vụ ref LR bán này lâu rồi! được mấy ng` mua mà các pác cứ ref chàn lan, thử hỏi có bao nhiêu ng` ref tối ngày và có bao nhiêu ng` bán dc, bán được bao nhiêu, có đáng ko?

Chỉ góp ý với các bác như vậy! mong sớm có cách giải quyết!

:)) Không thấy ảnh hưởng tới mình nhưng vào hóng tí.
Thật ra mà nói. Cả ngàn cả trăm số mới đc 1 con số đẹp.
1. Mấy bạn report : report thể hiện tinh thần quan tâm (hoặc vì lý do ghen tức) mình không ám chỉ cái nào nhưng good ! Tuy nhiên LR nó sẽ có cách giải quyết thôi. Ví dụ : luật xóa acc sau 6 tháng không login chẳng hạn ?
2. Mấy ông reg : tất cả vì tiền. Cái nào cũng là lao động ! Ok good ! Không cần phải nóng tính hay giãy nảy lên làm gì. Nếu chưa gì đã lo vậy mấy ông hẳn là mặc định cho rằng đó là điều xấu ? Ai ko thích đẹp ! Có vậy thôi. Tụi nó sợ hết số thì tụi nó phải nghĩ cách đúng ko ? Có tận 9.999.999 con số lận cơ mà ! Chỉ cần 1/9 số ấy người dùng là nó đủ giàu rồi.
Vậy thôi. Cãi nhau làm gì tốn bộ nhớ forum ! :))

Reg thì cứ reg chết ai đâu mà sợ. Nêu vài quan điểm của bản thân:
1. Reg acc không sài -> chẳng ảnh hưởng gì mấy. Các bác tính coi 1 acc chiếm hết bao nhiêu memory của nó????!

2. Reg acc xong không sài, cũng không giảm băng thông, không gây lag, ko kiếm chát được gì từ LR hết (có thì từ người thèm số đẹp thôi).

3. Reg acc càng nhiều -> càng tăng số lượng người dùng cho LR. Nó càng thik, tăng tính cạnh tranh. Hết đầu số thì tăng thêm số, như sim rác của VN kìa. Dùng thì nó thu fee, không dùng thì để đó chẳng chết gì ai hết.
4. Các bạn thử tưởng tượng LR nó tăng thêm 1 con số nữa thì sẽ thế nào. LR tuyên bố U 7 số của nó đã được người dùng sở hữu hết, ui giá LR còn tăng thêm ấy chứ....

Ném đá đi các bợn...!

Vừa chat suport đổi mail nó bảo 3 hôm nữa đổi cho có sao đâu

cậu thử reg một vài cái LR cùng với gmail mà dùng dấu chấm rồi thử contact LR kêu đổi xem
và trước đó cậu đã đổi email 1,2 lần rồi nha ...
Hồi bữa mình đổi với tên Kent Pham vào support
rồi 1,2 ngày sau, mình dùng tên khác vào chào nó, hồi sau nó hi Kent Pham và nói này nọ ....

Đã có hậu quả của việc report ...
Hôm nay reg thử vài em LR bằng gmail và các dấu chấm ...
Sau đó thấy 1 em ưng ý thì vào support đổi email như bình thường mấy lần trước
Thì bị nó nói này nọ: Chúng tôi biết bạn muốn làm gì, và chúng tôi sẽ điều tra, bạn sẽ bị đóng băng tài khoản coi như là sự trừng phạt.
Có ai reg một vài cái LR rồi thử đổi email xem có bị giống mình không nhé ...
Sợ rồi giờ cứ xài account cũ thôi ... hi vọng là ko bị gì ...

Báo cáo tình hình như vậy cho mọi người biết ...

cậu thử reg một vài cái LR cùng với gmail mà dùng dấu chấm rồi thử contact LR kêu đổi xem
rồi 1,2 ngày sau, mình dùng tên khác vào chào nó, hồi sau nó hi Kent Pham và nói này nọ ....

Up lần cuối nhé, sau này đừng trách mình không nói trước nhé ^^ an phận thôi ...

Thì bị nó nói này nọ: Chúng tôi biết bạn muốn làm gì, và chúng tôi sẽ điều tra, bạn sẽ bị đóng băng tài khoản coi như là sự trừng phạt.

gì đây @@!
vừa chat xin đổi thử
kết quả :
Thank you for the information provided, we will verify it and will contact you via e-mail with further information very soon.
????????????????????????

gì đây @@!
vừa chat xin đổi thử
kết quả :
Thank you for the information provided, we will verify it and will contact you via e-mail with further information very soon.
????????????????????????

Làm giống như mình nói ở trên nhé, và cái này có thể chỉ dành cho những ai reg LR nhiều và hay đổi email thì phải, còn nếu cậu là member bình thường ko reg nhiều LR thì chắc ko vấn đề gì ^^

Ko có zụ LR ban VIệt Nam đâu, reg hàng loạt cũng ko ảnh hưởng gì nhiều đến băng thông của LR đâu, thật!

rảnh thế. K biết cách tạo hay k có tool thì tới ta cho. Làm người ai làm thế, làm thế đừng làm người.;)).

cậu ấy report là đúng rồi gì nữa, acc số đẹp thì tràn lan, mà có ma nào mua đâu ... rồi cái kiểu spam reg acc thế này LR blacklist cái thì ae chết cả lũ àh, tiền trong đó làm sao
rồi kể cả nhẹ nhẹ mỗi IP 1 acc thì cũng bất tiện cho ae wa'

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week