Matrix Banners broker đem lại 200% trong 8 tuần

Status
Not open for further replies.

ericnguyen

Junior
Reactions
721
MR
0.000
thế bác bao tuổi đó :binhsua08:

Tôi a? Tuổi con MONKEY. 1980, bạn ạ!

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

2 bác ấy đang thi xem ai già hơn :binhsua104:

Xem chừng là công lao viết bài của bác tonghieu đã bị cướp mất :binhsua06:

Chúng ta người 1 nhà mà!

thuyloi53

Banned
Reactions
1,409
MR
0.000
Thấy cậu thuyloi53 ăn với nói như vầy nên em ý kiến đó bác!
thôi ko nói nữa nói nhiều khéo bị ban.
p/s: ong ko biết gì về tôi thì đừng lên mặt dạy đời:binhsua08: tôi cũng ko nói gì liên quan tới ông nhá do ông nói tôi trước đó

So đo câu nói dễ choảng nhau ....

Không sao em. Thanks

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

Thẻ VISA thì giá cao quá anh à =>kể như có ex STP thì tốt quá :binhsua79:

Có STP đấy! Nó dẹp Alertpay lâu rồi!

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

Upppppp lên cho a cái nào, tuy tuển ref muộn nhưng hiện a đã và đang là người chơi BB đầu tiên ở vn và cả Zeekrewards nữa nhỉ :)

Em free đi. Chạm chân mất chổ đó! Mà cái vụ Zeek của em khoan đã pay nhé/ Nếu pay em pay ít thôi.

thôi ko nói nữa nói nhiều khéo bị ban.
p/s: ong ko biết gì về tôi thì đừng lên mặt dạy đời:binhsua08: tôi cũng ko nói gì liên quan tới ông nhá do ông nói tôi trước đó
Tôi không phải dạy đời gì cậu! Chỉ là khó chịu với cách nói chuyện của cậu! Cậu cũng chỉ mới 19, 20 thôi. Đừng tỏ vẻ nguy hiểm!

Xin lỗi anh ericnguyen vì vào topic nói lung tung quá! Pro như anh mà giờ mới vào mmo4me thì hơi phí :D

Tôi không phải dạy đời gì cậu! Chỉ là khó chịu với cách nói chuyện của cậu! Cậu cũng chỉ mới 19, 20 thôi. Đừng tỏ vẻ nguy hiểm!

Xin lỗi anh ericnguyen vì vào topic nói lung tung quá! Pro như anh mà giờ mới vào mmo4me thì hơi phí :D

Uh, cám ơn em dù sao cũng đã tham ja topic! Đừng nói nhau nữa nhé!

Không sao em. Thanks

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

Có STP đấy! Nó dẹp Alertpay lâu rồi!

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

Em free đi. Chạm chân mất chổ đó! Mà cái vụ Zeek của em khoan đã pay nhé/ Nếu pay em pay ít thôi.

Bí quyết gì chăng pub cho mọi người cùng biết đi đại ca.

Pro chia sẻ về BB chắc đã thấy được điểm mạnh và tiềm năng của thằng này so với các thằng khác rồi. Bác có thể chia sẻ rõ hơn về tiềm năng của site này được ko? :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland

Most viewed of week

Most discussed of week