Banned ttlnyth1812

Sau 3 ngày cải tạo ... em đã nhận ra được nhiều điều bổ ích và cảm thấy yêu quý hơn những phút giây được đăng nhập lên mmo4vn = cái nick thân iêu này :x :x :x

Em hứa từ nay khi comment các topic liên tiếp như kiểu của các mem hay các mod khác nữa.Em sẽ chú ý hơn để cho nó không lên hết lên mục "lờ-ác-tịt pót" mà âm thầm chọt ngang các bài viết của mem khác cho an toàn và đỡ chướng mắt mọi người ạ :d

Chúc BQT luôn vui vẻ và đạt được thành công trong công cuộc cày đô và vồ mem dại ạ :x

Chào thân ái và quyết thắng :binhsua50:

Sau 3 ngày cải tạo ... em đã nhận ra được nhiều điều bổ ích và cảm thấy yêu quý hơn những phút giây được đăng nhập lên mmo4vn = cái nick thân iêu này :x :x :x

Em hứa từ nay khi comment các topic liên tiếp như kiểu của các mem hay các mod khác nữa.Em sẽ chú ý hơn để cho nó không lên hết lên mục "lờ-ác-tịt pót" mà âm thầm chọt ngang các bài viết của mem khác cho an toàn và đỡ chướng mắt mọi người ạ :d

Chúc BQT luôn vui vẻ và đạt được thành công trong công cuộc cày đô và vồ mem dại ạ :x

Chào thân ái và quyết thắng :binhsua50:
Chúc mừng bạn đã trở lại với mmo4vn!

13/8 rồi còn đào mộ lên trời =)) ! bác nobichi chắc cũng phãi tốn công lắm nhĩ =))

Có mấy người reg hồi tháng 8 mà spam cả nghìn post. sao ko banned đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,459
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week